ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 1 ปลัดขิกงิ้วดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 22, 2017, 10:12:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

marem17

แหมอยากเป็นแบบนี้บ้างครับ คงจะสนุกน่าดู  ขอบคุณที่สรรสร้างเรื่องให้อ่านครับ

tttsss

เปิดเรื่องมาน่าติดตามครับ แนวๆนี้สงสัยจะเก็บหมด 4 คน 

chana

ปลัดขิคสุดยอด เทพขิงๆ อยากเช่าไว้บูชาบ้าง

navy868

เปิดมาตอนแรกก็โดนดูถูกหนักเลย เอาคืนให้หนักเลย ::Angry::

kipkipju kisdsada

วิ้งเลยยย ป๊อด เต็มเข้าที่หูแบบนี้ จู๋หดหมด

norra88

แค่เริ่มก็รู้แล้วว่า ใครจะโดนก่อน น่าติดตามจริงๆ 5555

attosang

boyboyboy

ตอนแรกก็เข้มข้นเลยทีเดียว ปากดีทั้งแม่ลูกแบบนี้จัดให้หนักเลย

birdchangmai

ดูถูกกันอย่างนี้ จะยอมได้อย่างไร ต้องจัดการขั้นด็ดขาด แต่ว่าจะทำอย่างไรล่ะท่านผู้ประพันธ์ บอกหน่อยนะครับ

coolkid2

เริ่มมาก็ซวยเลย นึกว่าจะได้ฟันลูกสาวเสี่ยง่ายๆซะอีก ฮ่าฮ่า

yak7384

naitoom

ป๊อดเอ๋ย! สาวไม่ดูตาม้าตาเรือเลย
แบบนี้ต้องอาศัยของดีของพ่อแล้ว

aiekuy

ปลัดขิกของพ่อ จะช่วยพลิกชีวิตได้ไหมนี่ เอาอีหนิงมาเป็นทาสบำเรอเลย

fino2550

christer

แนวไทยๆ ชอบครับ ตื่นเต้นดี รอลุ้นกับปลัดขิกว่าเจ๋งแค่ไหน