ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 1 ปลัดขิกงิ้วดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 22, 2017, 10:12:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kopXIIII

เนื้อเรื่องน่าสนใจ ด้วยความซื่อของป๊อดและของดีจากพ่อ
น่าจะสนุกไปอีกแบบครับ

swiftxx

ปูเรื่องมาได้น่าสนใจ ทำให้อยากรู้ว่าของดีที่เป็นของดูต่างหน้าพ่อจะทำไรได้มั่ง

มนเฑียร รักในหลวง

เล่าเรื่องน่าติดตามมากครับ พระเอกของเราจะจัดน้องหนิงยังไง ของดีที่พ่อให้มาน่าจะสร้างฮาเล็มได้เลย

dragonfries

เขียนเหมือนละครตามช่องหลากสีเลย 5555
ขอบคุนมากๆนะ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ภาพน้องหนิงเซ็กซี่ เหมาะกับบุคลิกในเรื่องนะ ปลัดขิกดำ จะทำอะไรบ้างเนี่ย

au2000

เนื้อเรื่องดุเด็ดฉับไว
น่าสนุก ตัวเอกมีของดี
เป็นตัวช่วย
ติดตามต่อครับ

peddo

สงสัยหลวงตาคงไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ไหน น่าจะเป็นผลจากของลับที่พ่อฝากไว้ ยังไม่เนียนนะพ่อหนุ่ม สงสัยต้องเดินส่ยดาร์กตามพ่อแล้ว ขอบคุณครับ

mamy

เข้มข้นแต่ตอนแรกเลย ป๊อดจะได้เล่นใครก่อน น่าติดตามครับ

ขอบคุณมากครับ ท่าน

Private Private

มาแนวเหนือธรรมชาติอีกแล้ว ชอบมากเลย จะติดตามครับ

zu020911

เปิดตัว ได้เร้าใจ  มีเรื่องแบบนี้ ได้ใช้ท่านปลัด จัดการ หนิงเป็นรายแรกเลยครับ

avena

ปูเรื่องมาได้ดีมากครับ ต้องดูว่าของขวัญจากพ่อจะช่วยป๊อดได้ยังไง ::GiveMe::

tawatrung

น่าจะโดนอยู่หรอก แต่จะใช้ปลัดขลิกดำยังไงอยากรู้เหมือนกัน

Tao Thitipong

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ รอตอนต่อไปครับ

...............................................................................................
  23/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 23/10/2560 - 23/4/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=186158.msg621968#msg621968

ปรีชา เกตุสวัสดิ์

eden2313

ต้องเจอฤทธิ์ปลัดขิกดำ ของวิเศษของพ่อช่วยลูกป๊อดด้วย