ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Reply 1994 ย้อนเล่าประสบการณ์ sex 3

เริ่มโดย saradio, พฤษภาคม 21, 2015, 07:29:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saradio

หลังจากอ้อเป็นแฟนผมแล้วเธอติดผมเป็นแตงเมเพราะผมเป็นผู้ชายคนแรกของเธอ เลยไม่ค่อยมีโอกาสไปเย็ดพี่แจงเลย เวลาเข้าไปที่ร้านอ้อก็ไปด้วย พอปิดร้านก็พาอ้อไปคอนโดผมไปเย็ดกัน ปล่อยให้พี่อ้วนโซโลพี่แจงไปคนเดียวพี่อ้วนก็แอบแซวผมว่า ไม่มารวมสวิงเย็ดแจงเลยนะเดี๋ยวนี้ ตั้งแต่มีแฟนแล้วยังแอบหยอกผมว่า คนนี้(หมายถึงอ้อ) สวิงได้ป่าววะ ผมก็รีบบอกเลยว่าเฮ้ยไม่ได้พี่ คนนี้แฟน หวงด้วย พี่อ้วนก็หัวเราะ แหย่มาอีก แลกกับแฟนกูเอามั๊ยผมอึ้งสะดุดไปหลายวิ เพราะคิดถึงพี่หน่อยแฟนพี่อ้วน นั่นก็น่าเย็ดเลยละ แม้พี่หน่อยไม่ได้หน้าตาสวยจนต้องมองเหลียวหลังเหมือนอ้อแต่เธอก็หน้าตาดูดี มีสง่า เป็นคนมีเสน่ห์แบบผู้ใหญ่ดูเรียบร้อยทำให้ใครเห็นก็ต้องมองแล้วมองอีก ผมยังเคยแอบชักว่าวถึงตอนเจอกันครั้งแรกเลยแต่เธอเป็นคนขรึม ท่าท่างดุและดูจริงจัง อายุ 26 ทำงานธนาคาร
                พี่อ้วนพอเห็นผมอึ้งคิดก็สัพยอกว่า แน่ ไอ้ห่า นี่กูพูดเล่น มึงถึงกลับหยุดคิดเลยเหรอเนี้ยแสดงว่ามึงคิดอะไรกับแฟนกูใช่มั๊ย ผมก็เฉไฉว่าป่าว และบอกว่า กำลังคิด ว่าผมจะจัดงานศพให้พี่แบบไหนถ้าพี่ไปบอกพี่หน่อย ให้มาแลกคู่กับผม พี่อ้วนเลยหัวเราะ แล้วเปลี่ยนมาถามผมเรื่องอ้ออีก ว่าเอามันส์มั๊ย เป็นยังไงมั่ง ผมก็เสือกคันปากอยากจะเล่าเพราะถือว่าพี่อ้วนเป็นคนสนิทแนบแน่น ที่รวมขนาบเอาผู้หญิงคนเดียวกันมาแล้ว ก็เล่าว่าเอากันครั้งแรกที่ไหนยังไงต่อมาสอนอ้อยังไง เย็ดกันยังไงบ้าง พี่อ้วนก็ฟังไปยิ้มหัวเราะไป แล้วพี่อ้วนก็บอกว่าฟังแล้วควยลุกหวะ สงสัยคืนนี้ได้เย็ดแจงอีกแล้วมั่งกู ผมก็หัวเราะในท่าทีพี่อ้วนถามถึงพี่หน่อยบางว่า ลีลาเป็นยังไง พี่อ้วนก็เล่าไม่ปิดบังเหมือนกันว่าลีลาตอนคบกันใหม่ๆก็ใช้ได้ แต่พักหลังๆ สนใจแต่งานไม่สนใจกูเลยผมก็ทำสีหน้าประหลาดใจ พูดแซวว่า เป็นไปได้หรือ ราชาเยดด อย่างพี่นี่อะหนะแฟนไม่สนใจ ไม่จับเย็ดโก้งโค้ง จิ๊กหัว ด่ากระหรี่ สักรอบ 2รอบ จะได้ติดใจพี่อ้วนยกตีนทำท่าจะถีบผม ด่าว่า
สนตีนเหอะ ไอ้แบบนั้นทำได้กับแจงเท่านั้นแหละว่ะเพราะมันดูหนัง x บ่อย และมันชอบ ขืนไปทำกับคนอื่นได้โดนด่าเปิง  
                ผมก็ ร้อง เอ้า ในใจเลยนึกว่าพี่อ้วนเด็ดจริง เย็ดผู้หญิงให้ยอมร้องเป็นกระหรี่ได้ทุกคน ที่แท้ก็เหมือนผมนี่ว่า ทำกับพี่แจงได้คนเดียวกับคนอื่นก็ไม่กล้าทำถึงขั้นนั้น ยิ่งแฟนตัวเอง ยิ่งมีความรู้สึกเกรงใจกลัวแฟนรับไม่ได้ ไอ้เราก็นึกชื่นชมเป็นไอดอลเสียตั้งนาน
                พี่อ้วนก็เลยถามสวนผมกลับว่าแล้วมึงกล้าทำกับแฟนมึง เหมือนทำกับไอ้แจงมั๊ยละ ผมก็หัวเราะส่ายหน้าบอกติดตลกว่า ก็แค่เฉียดๆ แต่ไม่ถึงขั้นนั้น พี่อ้วนก็เลยหัวเราะบอกว่าเห็นมั๊ยมึงก็ยังไม่กล้าเลย
                ตอนนั้นผมกับพี่อ้วนนั่งกินเหล้ากันหน้าร้านอ้อเล่นเกมส์อยู่ในร้าน พี่แจงดูร้านวีดีโอก็เลยมีโอกาสคุยกับพี่อ้วนเรื่องแบบนี้ได้ยาว จนอ้อออกมาตามผม ว่าลูกค้าจะเปลี่ยนเกมส์ ผมกับพี่อ้วนจึงยุติการพูดคุยเรื่องนี้เพราะเดี๋ยวความลับรั่วไหล
                พอ 4 ทุ่ม ได้เวลาปิดร้านวีดีโอพี่แจงก็ปิดประตูเหล็กร้านวีดีโอลง แล้วก็เหมือนจะเตรียมตัวออกไปข้างนอกพี่อ้วนก็ถามว่า ไปไหนเหรอ พี่แจงก็บอกว่านัดกับเพื่อนไว้ จะไปดูหนังรอบดึกและจะไปค้างหอเพื่อน พี่อ้วนก็ทำท่าเหมือนไม่พอใจ เพราะคืนนี้กะเย็ดพี่แจง บอกว่าอีกแล้วเหรอ พี่แจงก็เหมือนไม่สบอารมณ์ บอกว่า พี่ นู๋ต้องมีชีวิตส่วนตัวมั่งซี่ทำงานไม่มีวันหยุด นู๋ก็อยากพักผ่อน ไปเที่ยวไปอะไรของนู๋มั่งนะ พี่อ้วนก็บอกว่าก็ไปวันอื่นไม่ได้หรือไง พี่แจงก็บอกว่า ไม่ได้ วันนี้นู๋นัดเพื่อนไว้แล้วพี่อ้วนก็ทำอะไรไม่ได้ ก็ต้องปล่อยให้พี่แจงไป แล้วก็มาบ่นกับผมแบบหัวเสีย
                ว่าเดี๋ยวนี้แจงเริ่มเปลี่ยนไปออกไปเที่ยวบ่อย แถมตอนเย็ดกัน ก็ไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วมมากเหมือนเมื่อก่อนเดี๋ยวนี้จะเย็ดกูต้องนัดวันล่วงหน้านะมึงคิดจะเย็ดเมื่อไหร่ก็ได้เย็ดเหมือนเมื่อก่อนไม่ได้แล้ว
                ผมก็ไม่รู้จะตอบว่าไงแต่ก็แอบคิดในมุมพี่แจงว่า มันก็จริงอย่างพี่แจงว่านั่นแหละเขาก็ต้องมีชีวิตของเขามั่งจะให้คอยมาเป็นนางบำเรอหมกอยู่กับร้านตลอดเวลามันก็ไม่ไหว
                พี่อ้วนก็พร่ำบ่นต่อว่าสงสัยมันติดผู้ชาย กูเคยเห็นลูกค้าเช่าวีดีโอคนหนึ่งมาจีบมัน มาเกือบทุกวันไม่รู้ดูเหี้ยอะไรนักหนา ผมก็คิดในใจ ว่า เอ้าไม่ดีหรือไงวะ เราทำร้านเช่าวีดีโอมีคนดูวีดีโอทุกวัน โดนด่าเหี้ยซะงั้น
                พี่อ้วนยังพร่ำต่อว่าที่พักนี้มันไม่มาแล้ว สงสัยแม่งแอบนัดเจอกันข้างนอกแน่เลย อย่าให้กูรู้นะมึงกูจะไล่แม่งออก                 "หรือมึงว่าไง"พี่อ้วนพร่ำบ่นอยู่ดีๆก็หันมาถามผม ผมไม่ทันตั้งตัว ก็เลยบอกว่า แล้วแต่พี่แล้วกัน

แล้วก็เป็นจริงอย่างที่พี่อ้วนคิดเพราะพักหลังแจงทำตัวอย่างนี้บ่อยมาก จนพี่อ้วนโมโห คาดครั้นถามเอาเกิดทุ่มเถียงกัน พี่แจงก็เลยยอมรับ และขอลาออก พี่อ้วนก็ให้ออกแล้วมาบอกผมอีกวันจากวันที่เกิดเรื่อง เพราะต้องให้ผมไปช่วยเฝ้าจนกว่าจะหาลูกจ้างคนใหม่มาแทนได้ ซึ่งตอนนั้นผมก็มีเรียนเยอะ จะขาดบ่อยก็ไม่ได้พี่อ้วนก็เลือกเหลือเกิน เหมือนจะเอามาเป็นนางบำเรอแทนพี่แจงยังไงยังงั้น จนผมบอกว่า ใครก็รับไว้ก่อนเหอะพี่ อ้างว่าทดลองงานก่อนก็ได้ไม่พอใจค่อยไปเปลี่ยนเอาทีหลัง ก็ได้หน้าเหี้ยหุ่นตันมาเลยละครับ พี่อ้วนด่าผมสัตว์ แต่ก็ไม่มีทางเลือกต้องรับไว้ก่อน
                หลังจากนั้นไม่กี่เดือน ผมก็ได้รับข้อความทางเพจจากพี่แจง ให้ผมโทรหา เบอร์ xxxx-xxxxx ผมก็โทร เพราะสงสัยว่าเรื่องอะไรปรากฏว่าพี่แจงร้องห่มร้องไห้ ขอให้ผมช่วยเธอ เธอไม่มีที่ไป เธออยู่แถวป้ายรถเมย์ซอยวัดเทพ ตอนนั้นผมอยู่กับอ้อที่คอนโดผม ก็ต้องโกหกไปว่าพ่อมาที่ กรุงเทพ ให้ไปรับที่สนามบิน แล้วพ่อจะมานอนที่คอนโดอ้อก็เชื่อและให้ผมส่งกลับบ้าน จากนั้นผมก็ขับรถไปหาพี่แจง ตามที่พี่แจงบอก
                พอเจอเธอก็ตกใจเหมือนกันพี่แจงนั่งตรงป้ายรถเมย์ ใส่เสื้อยืดห่านคู่ กางเกงขาสั่น รองเท้าแตะ หน้าตาไม่ได้แต่งและดูโทรมลงไปเยอะ ผมจอดตรงป้ายแล้วเปิดกระจก เรียกให้ขึ้นรถเธอก็ดีใจที่เห็นผมรีบขึ้นรถมา ผมถามว่าเกิดอะไรขึ้น พี่แจงก็เล่าให้ฟังว่า
                ตั้งแต่ลาออก ก็ไปอยู่กับแฟนก็หลงคารมมันคิดว่ามันรักจริงเป็นคนดี แต่พอไปอยู่ได้ไม่กี่วันก็ออกลาย เอาแต่เที่ยวเอาแต่กินเหล้าแล้วใช้เงินของเธอพอพี่แจงไม่ให้ก็โมโห บางทีก็ลงไม้ลงมือ พอนานเข้าพี่แจงก็ทนไม่ไหวฮึดสู้เอาไม้กวาดตีมันหัวแตก มันก็โมโหจะทำร้ายพี่แจงแต่พี่แจงชิงวิ่งหนีออกมาก่อน มันเลยตามไม่ทัน ระหว่างที่เล่าพี่แจงก็ร้องไห้ตลอด  บอกว่าไม่มีที่ไป ไม่รู้จะไปไหน เงินก็ไม่มี  

ตอนนั้นผมก็คิดไม่ออกว่าจะทำยังไงดีก็พาพี่แจงไปที่คอนโดผมก่อน แล้วก็เอาผ้าขนหนูให้เธออาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเพื่อให้เธอนอนค้างที่นี่ก่อน เธอก็หอบผ้าขนหนูเข้าห้องน้ำไปสักพักก็ได้ยินเสียงน้ำจากฝักบัวสาดกระทบร่างของเธอ มันทำให้ผมอดมโนภาพเรือนร่างของเธอที่เคยได้สัมผัสมาแล้วไม่ได้
                ผมไม่ได้เย็ดกับเธอ มา 4-5เดือนแล้ว รสสวาทลีลาของเธอยังตราตรึงผมอยู่เสมอ ผมห้ามใจตัวเองไม่ไหวขยับตัวไปยืนหน้าห้องน้ำอย่างต้องมนต์สะกด แล้วจับลูกบิดประตูขยับจนมันเกิดเสียงดัง กึก เพราะว่ามันถูกล็อกอยู่ เสียงพี่แจงถามผมเบาๆ เหมือนตื่นตกใจหน่อยๆว่ามีอะไรเหรอ
                ผมก็บอกเบาๆว่า ผมอยากอาบน้ำด้วยพี่แจงเงียบไม่ได้ตอบ สักครู่ เสียงลูกบิดก็ถูกปลดล็อกออก
                ผมจึงขยับลูกบิดเปิดประตูอีกครั้งแล้วก็เปิดมันออกก็เห็นพี่แจงตัวเปียกแต่นุ่งผ้าขนหนู ยืนอยู่ตรงที่อ่างล้างหน้า ท่าทางเธอเขินอายเล็กๆและยิ้มรับอย่างประดักประเดื่อ เหมือนยังไม่พร้อมแต่ก็ไม่อยากขัดใจผม ผมกลับไม่ได้สนใจรีบเข้าไปและถอดเสื้อผ้าตัวเองออกจนหมด แล้วดึงเธอมากอดและจูบแลกลิ้นพร้อมถอดผ้าขนหนูเธอออก ทันใดนั้นผมก็เห็นร่างกายเธอมีรอยฟกช้ำหลายแห่ง ผมชะงักและถามว่า ฝีมือไอ้สารเลวนั้นใช่มั๊ย พี่แจงก้มหน้ารับเบาๆและนี่เองอาจเป็นสาเหตุที่เธอไม่พร้อมเพราะกลัวผมเห็นรอยช้ำเหล่านี้แล้วพาลหมดอารมณ์กับเธอ
                ผมรู้สึกสงสารเธอมากยิ่งขึ้นดึงเธอมากอดปลอบเพื่อให้เธอรู้สึกอบอุ่น และบอกเธอว่า
                "พี่แจงไม่ต้องกังวลนะต่อไปนี้พี่แจงก็มาอยู่กับผม จะไม่มีใครทำแบบนี้กับพี่แจงได้อีก"
                เธอถึงกลับน้ำตาทะลักอกกระเพื่อม ถามว่า จริงนะแล้วบอกต่อว่า
                "ถ้าให้พี่อยู่กับตี้พี่รับรองจะไม่ทำให้ตี้เดือดร้อน จะไม่ให้อ้อรู้ และจะไม่ยุ่งย่ามเรื่องของตี้ด้วยพี่สัญญา"
                เธอพูดพร้อมน้ำตา และยิ้มที่เปี่ยมไปด้วยความหวังพร่ำพูดบอกผม เหมือนกลัวผมจะเปลี่ยนใจ ผมพยักหน้ารับทั้งที่ยังไม่รู้เลยว่าจะให้พี่แจงอยู่ที่ไหนยังไง ผมเริ่มกอดจูบเธออีกครั้งและใช้มือลูบไล้ร่างกายเธอ สัมผัสร่างกายที่คุ้นเคยทำให้ผมยิ่งคิดถึงรสสวาทของเธอมากขึ้นไปอีก จนครุกรุ่น เร้าร้อนขึ้นเรื่อยๆ ผมพาเธอไปยืนในอ่างอาบน้ำให้เธอยืนข้างหน้า ผมยืนซ้อนหลัง และเปิดน้ำฝักบัวราดรดเราทั้งสองคน จากนั้นผมก็ใช้ฟองสบู่ที่นุ่มลื่นลูบไล้นวดเฟ้นไปตามเรือนร่างของเธอ พร้อมกับจูบไซ้ซอกคอเธอ จนเธอเริ่มสยิวทั้งตัวและเคลิ้มคราง จากมือทั้งสองข้าง ที่เคล้าคลึงหน้าอกบดบี้หัวนมก็ลดต่ำลงข้างหนึ่งลงไปที่ซอกขาของเธอ เพียงลูบไล้เนินสวรรค์ตวัดนิ้วเข้าร่องหีนิ้วผมก็โดนดูดจมมิดหายเข้ารูหีไปอย่างง่ายดายเพราะน้ำสบู่ที่นุ่มลื่นและน้ำเงี่ยนจากความต้องการของเธอ
                "อ้อยยยยซีดดดส์ ตี้ พีเสียวสยิวไปทั้งตัวแล้ว อาห์ซีดดดส์ อืมส์ ไม่ไหวแล้ว เงี่ยนคันหีเหลือเกิน อาห์ ซีดดดส์"
                อารมณ์เผ็ดร้อนของพี่แจง เริ่มแสดงออกมาแล้วพร้อมกับผมที่ควยตั้งขยับดันถูร่องตูดอย่างต่อเนื่องส่วนนิ้วก็แหย่แยงหีด้านหน้าปลุกเร้าอารมณ์ไม่ให้ขาดตอน แล้วผมกระซิบที่หูพี่แจงเบาๆว่า
                "ขยับหีให้ควยกูสอดเข้าไปสิอีกระหรี่"
                พี่แจงขยับร่อนร่างแอ่นสะโพกมาด้านหลังให้ควยผมถูเข้าร่องตูดร่องหีเธอได้ถนัดตอนนั้นนิ้วผมหลุดออกแล้ว เพราะการงอตัวแอ่นสะโพกของเธอแล้วเธอก็โยกร่อนสะโพกบดล้อควยผมไปมาจนมันเสียบเข้าหีเธอจากด้านหลังเองโดยไม่ต้องจับจากนั้นเธอก็ร่อนต่อโยกเย็ดควยผมด้วยท่าท่างที่เย้ายวนแล้วเอี้ยวตัวหันหน้ามามองผมด้วยสายตาที่หยาดเยิ้ม
                โอ้ยเด็ดจริงๆ เลย อีสัตว์อีกระกรี่แจง มึงนี่เย็ดมันส์จริงๆ ผมกัดฟันข่มความเสียวพร่ำด่าอย่างมันส์ในอารมณ์ ก่อนจะทนไม่ไหว กดจับสะโพกเธอไว้ แล้วกระเด้าเย็ดเองพี่แจงครางรับอย่างมีความสุขรับทุกการกระเด้าเข้าออก จนเธอเสียวตัวอ่อน เริ่มไร้แรงทรงตัวยืนต้องใช้มือค้ำยันผนังห้องน้ำไว้  เมื่อมันส์ถึงจุดพี่แจงก็ร้องเสียงหลง บอกว่า น้ำหีจะแตกแล้ว ตี้ พี่น้ำหีจะแตกแล้วผมรีบชักควยออกให้พี่แจงปล่อยน้ำหีให้แตกออกมา เธอปล่อยออกมาเหมือนฉีราดไหลมาตามขาอ่อนผ่านน่องขาจนถึงพื้นพร้อมหอบหายใจถี่ ขมิบหีเสร็จ จนแก้มตูดขมิบตามเมื่อเธอเสร็จไปแล้วผมก็กดให้เธอนั่งคู้เขาลงกับอ่างอาบน้ำ แล้วเอาควยไปจ่อปากเธอบอกว่า อีกระหรี่ มาให้กูเย็ดปากหน่อย อยากเย็ดปากมึงจนน้ำแตกคาปากเลยพี่แจงก็อ้าปากเข้าห่อควยผมแล้วใช้ลิ้นตวัดกระตุ้นความเสียวอยู่ภายในปาก จากนั้นผมก็เริ่มกระเด้าปากเธอเธอสงเสียง อืมส์ๆ ตามจังหวะ และเงยหน้ามองผมตลอดเหมือนต้องการดูว่าผมได้รับความสุขมากแค่ไหน จากนั้นสักพักผมก็ชักควยออกแตกใส่ครึ่งปากครึ่งจมูกของเธอ จนเลอะหยดมาข้างแก้ม เธอรีบใช้มือปาดเบาๆให้เข้ามาในปากและอ้าให้ผมดูก่อนจะกลืนมันลงไปจนหมด ผมรู้สึกสุขสมอย่างมาก โอบศรีษะเธอเข้ามาให้แก้มเธอแนบกับควยที่อ่อนแรงจากการพ่นน้ำเธอก็ใช้แก้มถูไถไปมาเหมือนแสดงความรักต่อมันอย่างเหลือล้น
                คืนนั้นพี่แจงนอนค้างที่คอนโดผมเรายังต่อกันบนที่นอนอีก 2 ยก ก่อนจะหลับไปด้วยความสบายตัว

ติดตามผลงานได้ที่นี้ ไล่ตามที่ลงจากล่างขึ้นบนนะ...

Reply 1994 ย้อนเรื่องเล่าประสบการณ์ sex2http://xonly69.com/read-xonly-tid-148640.html
Reply 1994 ย้อนเรื่องเล่าประสบการณ์ sex1http://xonly69.com/read-xonly-tid-148553.html
สวัสดีครับคุณครู แอม ฟราย แต็งค์กิ้ว ฟักยู http://xonly69.com/read-xonly-tid-148543.html
[/size]

Tigertwo

::Yes!::  ::KO:: น้ำพริกกลับให้กินอีก เผ็ดกว่าเดิมแน่ ::Shower::  ::Shower::