ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 2 ภูติแห่งปลัดขิก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 23, 2017, 10:00:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ddt1125

ขอบคุณครับ...ชอบมากครับ

...............................................................................................
  23/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 23/10/2560 - 23/6/2561 )

..............................................................

สถาพร

ขอบคุณครับ อ่านแล้วสนุกครับ ต้องลงโทษทั้งแม่และลูก

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ สองแม่และลูกต้องลงโทษแบบไหนจากป๊อด รอครับ

popeye077

ป๊อดจัดการเลยมีพลังอำนาจแล้ว มาดูถูกความเป็นคน จัดการให้สาสม

huwat0427

ป็อดจะได้เผด็จศึกสองแม่ลูกนี้ไหมน่อ ต้องลุ่นๆๆๆๆๆ

helly

gongsaad

เอาหมดทั้งบ้านแน่ๆเลยครับ รอตามอ่านเลยครับ

negazero

เล่นมายด์คอนโทรลกับมายด์เบรกแบบนี้น่าสนุกจริงๆ จะรอติดตามนะครับ

SELFZii

แม่ก้อน่าเอา ลูกก้อน่าเอา สวิงเลยละกันป๊อด

airfoxus

ในที่สุดปลัดขิกก็แสดงพลังละ มาดูกันว่าแม่ลูกจะถูกจัดการยังใง

manu111

โดนด่าขนาดนี้นายป๊อดจะจัดการยังไงต่อไปละทีนี้

shadow5

สงสัยจะไม่รอดทั้งแม่ทั้งลูก สนุกมากครับ

ขอยคุณครับ

Xwarin

เดินเข้าห้องแบบนี้ ตัวเบาแน่ๆ แม่มีปากแบบนี้ ฝากลุงขิกสั่งให้ปั่นจิ้งหรีดซักร้อยรอบนะท่าน  ::Horror:: อิอิ ::Evil::

gritkin

อำนาจที่ยิ่งใหญ่มาพร้อมกับความรับผิดชอบที่ใหญ่ยิ่งไม่ใช่หรือ 555 คงไม่ใช่ได้มาฟรีๆ

ใหญ่เท่าขา ยาวเท่าแขน

เรื่องราวน่าติดตามมากครับผม น้าขิกจัดให้ใครก่อนดี...