ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา 9 (ยักษ์คง)

เริ่มโดย fuseeka, ตุลาคม 23, 2017, 02:30:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

densanova

ต่ายนี้ร่านน่าดู มีชู้ใหม่ทุกตอนเลย

peteblack

ชอบเนื้อเรื่องมากครับ เมียร่านๆเนี่ย

086523

โดนของยักษ์เข้าไป คงจะแน่นน่าดู น้ำทะลักกันล่ะงานนี้

kazu36

โดยมาเยอะ เลยนะเนีย กลับไปสงสัยต้องเข้าอู่ด่วน

eka1325

สาวต่ายเจอของใหญ่ แบบนี้จะรับไหวไหมนะ สนุกล่ะงานนี้

Sessiri Ratanatharakeat

ยักษ์ก็ยักษ์ คงก็คง งงไปหมดแล้ว

merina

น้องต่ายโดนของยักษ์จนฉีกแน่ๆ

devilsakura

Zomchai Kimwongkul

โดนเข้าแล้ว เป็นต้องติดใจไปอีกนาน

ปลายฟ้า ศิรีรัตน์

ชอบแนวนี้ค่ะ ชอบแนวคนแก่เอาเด็ก อย่ากให้มีหลายๆเรื่อง นางเอกร่านดี

rewat.32

สาวต่ายช่างใจถึงพึ่งได้จริง ๆ

02beekini

น้องต่ายโดนของพี่ยักษ์แบบนี้ เบิกบานแน่ๆ

0837510724

สาวต่ายโดนไปหลายขนาดเลยครับ งานนี้ไม่จบง่ายๆแน่ ขอบคุณครับที่มีเรื่องดีๆมาให้ติดตามครับ

1678405

งานนี้มีแหก แต่ว่าไปในเชิงลึกก็ได้เสี่ยเปิดทางนำไปแล้วส่วนในเชิงกว้างก็ได้ลุงอ้นเปิดทางไปอีกคนน่าจะไม่มีปัญหาอะไรแล้ว

newxza5

เมื่อไร ชัยจะได้ผูหญิงใหม่มั้ง ต่ายได้อยุ่คนเกียว