ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 24, 2017, 02:14:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdf4321

กำลังลุ้นว่าจะได้เสียบไหมเนี้ยะตอนนี้ หรือต้องรอพาร์ท๒ ขอบคุณครับ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

larvi

ผมว่า การทำแบบนี้ ให้หลังจากนี้เหมือนทั้ง 2 คน โดน MB ไปเลยน่าจะน่าสนุกขึ้นนะครับ (mind break)

mongk

มีเทรนเนอร์ดีดีแบบนี้ มีชัยไปเต็มร้อย

แบบนี้ต้องสอยไปทั้งสองคน

aaa01

ขอบคุณมากครับ ภูติปลัดขิดจะแก้แค้นสองแม่ลูกสุด

cuffs 112

นี้ฝึกป๊อดไปด้วยลงโทษสองแม่ลูกไปด้วย คนอ่านก็มันสิครับ

kopXIIII

พระเอกชื่อป๊อดนี่ สมชื่อเลยจริงๆ
แต่หลังจากนี้คงจะไม่ป๊อดแล้ว 
จัดคู่เลยทีเดียว

lovesick

พลังของน้าขิกแผลงฤทธิ์จนได้
ป๊อกจัดไป

Benderic D.William

ป็อดพึ่งหัดเดินในเส้นทางนี้ จึงต้องมีคนช่วยสอน

Ram PakVan Rachawong

จัดเต็มเลยป๊อด ไม่ไหวจะเคลียสอนให้รู้จักความหื่นเลย 555 อินตามครับ เป๋นกำลังใจให้ผู้เขียนนะครับ

jtachopunth

สนุกดีครับน่าติดตาม ขอบคุณครับ

...............................................................................................
  25/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 25/10/2560 - 25/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=177359.msg642068#msg642068

Phoenixxy

ทั้งแม่ทั้งลูกต้องถูกลงโทษอย่างสาสมครับ....เอาใจช่วยป็อด

thep59

งานนี้เสร็จเจ้าป๊อดทั้งแม่ทั้งลูก แน่นอน

Kamen Rider V-3

อ้างจาก: PTTrayong เมื่อ ตุลาคม 24, 2017, 03:35:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kalampee เมื่อ ตุลาคม 24, 2017, 02:53:49 หลังเที่ยง
อ่านแล้วรู้สึกแปลก ๆ นะครับ จากตอนที่ 2 ตัวแม่โดนสั่งให้หุบปากไปแล้วนี่นา แต่ทำไมถึงยังส่งเยียงด่าได้ขนาดนี้ ทั้งที่ร่างกายส่วนอื่นยังโดนสะกดอยู่แบบนี้

แต่โดยรวมแล้วถือว่าเยี่ยมครับ

เห็นด้วยนะครับ สงสัยตรงนี้ผู้ประพันธ์คงลืมนึกถึง อยากให้ตรวจทานก่อนกดตั้งกระทู้นะครับ ส่วนงานประพันธ์ส่วนอื่น เยี่ยมครับ ผมขอชมเชย

ผมกลับไปอ่านที่ได้ลงไว้ ก็ไม่มีข้อความไหนที่บอกว่าให้วิไลหุบปากเลยนี่ครับ  อีกทั้งวิไลยังพูดกับหนิงด้วยว่า
"แม่เป็นอะไรก็ไม่รุ้ แม่เคลื่อนไหวตัวไม่ได้"

โดนโครงเรื่อง ผมไม่ต้องการให้วิไลพูดไม่ได้อยุ่แล้วครับ  วิไลต้องด่าว่าป๊อดอยุ่ตลอดเวลาให้ป๊อดรู้สึกโกรธ จึงเป็นที่มาของการลงโทษน่ะครับ
งานเก่าๆของผมเชิญได้ที่ ลิงค์ด้านล่าง

https://xonly8.com/index.php?topic=164918.msg651695#msg651695

ขอบคุณท่าน Kaithai ที่กรุณาจัดทำลิงค์นะครับ

popeye077

ต้องลงโทษให้สาสม ปากดีนักทั้งแม่ลูก แล้วเดี๋ยวจะติดใจป๊อดเอานะ 

tong2929

เริ่มต้นก็สนุกและครับ ผมชอบอ่านแนวนี้ อยากได้ปลัดขิกแบบนี้สักอัน อย่างไรก้อติดตามอ่านะครับ ถึงจะช้า ก็รอนะครับ