ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 24, 2017, 02:14:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boong

ป๊อดมีเทรนเนอร์ดีนะเนี๊ย แต่สงสัย ลุงขิกทำไมช่วยป๊อด ต้องการอะไรแลกเปล่าหว่า

darkwingzzz

หลังจากที่ค้างไป 2 ตอน
ตอนนี้น่าจะได้เวลาเชือดละ ไปเสพละครับ

มะยม ร้อยเอ็ด

ถาถามว่าโดนจิก โดนด่าอย่างงี่จะทำไง ก็ให้อม ค.ว.ย. ให้สะใจไปเลย สะใจดี ส่วนชะตาต่อไปจะดี ร้าย ก็แล้วแต่บุญ กรรม

yuta279

จัดหนักไปเลยป๊อด ปากเสีย ชอบดูถูกคน

knight18

สงสัยจะโดนจัดหนักทั้งแม่และลูก เผื่อด้วยนะป๊อดด ::Grimace::

Shamanki Man

สุดยอดมากเลยคับ  ::DayDream:: ::DayDream::

...............................................................................................
  28/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 28/10/2560 - 28/6/2561 )

..............................................................

minemints

จัดไปให้เต็มๆทั้งแม่ทั้งลูกปากดีนัก ถ้าเราเป้นป้อดเราจะล่อแม่ก่อนแล้วเก็บน้องหนิงไว้รายต่อไป

jakiro

คิดว่ามาอ่านทีหลังจะไม่ค้าง ที่ไหนได้ ค้างตั้งแต่กลางตอนเลย

vitra6996

ลงโทษเอาให้ท้องทั้งแม่ทั้งลูกสาวหรือ แต่สงสารเสี่ยเหมือนกินบนเรือนขี้ลดบนหลังคา

Autta

ถึงเวลาของพี่ป็อดที่จะบรรเลงบทเพลงแห่งกามอารมแล้ว ว่าแต่พี่ป็อดจะจัดการใครก่อนละเนี่ย

mokung

สมควรโดนทั้งแม่ทั้งลูกนะละชอบดูถูกคน อินไปหน่อย 555

birdinfinity

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ปลัดขลิกนี้สุดยอดสั่งได้ทุกอย่างเลย

adokawaconun

ขอสมัครเป็น fc ครับ เขียนได้ดีจริงๆ เห็นภาพตามเลย

shevchenko55

ได้อารมณ์มากเลยแนวนี้ ชอบๆๆ
ลงต่อยาวๆไปเลยครับนักเขียน ขอให้จินตนาการบรรเจิดยาวไปๆยะครับ ฮาๆ