ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 24, 2017, 02:14:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคน ลวงยาน

Phisuiti Suwacheecharan

ทั้งแม่และลูก จะหลงรักป๊อด  หรือเปล่านี่

parameter

choko13

ป๊อดจะจัดการใครก่อนเนี้ย
ได้ลุ้นจริงๆ

dragonhead

ได้น้าปลัดขลิกเป็นโค๊ชตลอดเส้นทาง ขยี้  สองแม่ลูก

thing

ป๊อดได้ครูดีอย่างน้าขิก สองแม่ได้เสียวสะท้านแน่

kenwin

ไม่ต้องเครียดในการเขียนครับ ไว้มีอารมย์เขียนค่อยเขียนก็ได้ครับ รอได้

จัดการหนิงให้ติดใจเลย แต่ยังไม่มีประสบการณ์คงต้องให้น้าขิกสอนอีกเยอะ

wanlar.jaidee

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

ขอบคุณมากครับ รู้สึกเอาใจช่วยพระเอกมากเลยครับ ยังไม่เคยลงสนามมาก่อน เจอสองรายพร้อมกัน

applej2k

ขอบคุณครับ ไอ้ป๊อดแป๊ปเดียวไปซะแล้ว ยังไม่ได้ใส่เลย

samransathu

ต้องโดนจัดหนักทั้ง หนิง และวิไลนั่นแหละ ด่า ดูถูกป๊อดไว้มากนี่

tajet

jazzyuna

MAC

น้องป๊อดเบาๆน้องหนิงหน่อยนะครับ (จัดหนักคนแม่เลย)

sadman