ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 24, 2017, 02:14:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fantastica

ป๊อดโชว์ของให้สองแม่ลูกติดใจหน่อยเดียว

surway2532

ถ้าช่วงนี้ตันๆก้อไม่ต้องรีปคับ ยังไงก้อรอให้หัวโล่งสมองโปร่งๆค่อยเขียนก้อได้คับ จะรออ่านนะ

jop jop

อยากให้วิไลกับหนิงมีลูกกับไอ้ป๊อดไปเลย

coolkid2

น้าขิกนี่ต้องมีอะไรมาแลกเปลี่ยนหรือป่าวครับเนี่ย มันดูอเนกประสงค์ดีจัง

pongsap

ป๊อดลงโทษหนิงซะหนักเลยไม่รู้ว่าจะเหลือแรงไปลงโทษแม่หนิง

ตรี1131

ถ้าเราเป้นป้อดเราจะล่อแม่ก่อนแล้วเก้บน้องหนิงไว้รายต่อไป555

๋GEORGE

ตามมาเชียร์นายป๊อด จะมีใครมาขัดขวางความสุขของป๊อดมั้ยนะ

BabyFace

อืมออกแนว Rape แบบขัดขืนไม่ได้  มาอีกอารมณ์น่าสนใจครับ  คือถ้ารักยมจะแบบเหมือนเต็มใจให้เพราะโดนสะกด ::DayDream::

Ratchapol s

::Glad::ตามมาๆๆๆๆๆๆๆๆ

...............................................................................................
  25/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 25/10/2560 - 25/6/2561 )

..............................................................

starfucker

สงสัยไปถึงตอนเสร็จสมแล้วว่าปลัดขิกจะควบคุมสองแม่ลูกอย่างไร ถ้าเอาแค่ให้จำอะไรไม่ได้คงง่ายไป 

yumer

ไหวไมครับ ให้ผมไปช่วยไหม เอาให้หนักไปเลย

tontantc13

จัดทั้งแม่ ทั้งลูกเลยพี่ป๊อด  ฟ้าเหลืองก็คราวนี้ล่ะ

bondinlove

สั่งได้ดั่งใจนึกเลยชอบมากอยากได้สักอัน 555 เริ่มมีฉากเสียวมาเเล้วคอยอยู่นะครับ สู้ๆ

naitoom

มีโค๊ชคอยกำกับ สอนปึ๊ดให้เป็นยอดนักรัก แบบนี้ ต้องยกครัวเสี่ยแน่ๆ

minky way

งานนี้ป๊อดไม่ได้เลวโดยสันดานครับ แต่โดนบีบคั้นจากสองแม่ลูก ส่วนที่ใช้น้าขลิกเพราะเป็นอาวุธอย่างเดียวที่มี
ผมว่านะน้าขลิกเป็นตัวอันตรายที่สุดเลยล่ะ 
#แต่ผมก็อยากได้ไว้ใช้เองบ้างนะ ::JubuJubu::