ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 24, 2017, 02:14:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chalermphan Auesukkul

ปากดีต้องโดนจัดให้หนักครับ โดนดูถูกมานานต้องคืนให้สาสม

boydtri

upperbound

รับทราบตามที่ผู้ประพันธ์ต้องการครับ แต่ก็จะติดตามอยู่เรื่อยๆนะครับ แต่งเรื่องสนุกๆมาให้อ่านเรื่อยๆนะครับ ขอบคุณครับ

niceanglev

ปากดีเหยียดหยามกันแบบนี้ จัดไปให้หนักๆ

Aoshisun

มาแนวนี้เหมือนขืนใจโดยไม่ยินยอมเอามากๆ เลยรู้สึกแปลกๆครับ
แต่สำนวนการเขียนก็น่าติดตามครับ มีความลื่นไหลน่าอ่าน
ถ้ายังไม่มีไอเดียก็อย่าเพิ่งเขียนครับ อาจทำให้งานไม่ดี เอาเป็นว่ามีอารมณ์ค่อยเขียนดีกว่าครับ งานจะได้ออกมาถูกใจทั้งผู้เขียนและผู้อ่าน
เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนครับ
ขอบคุณครับ

Nightfairy Happy Sometime

ไม่รู้ว่าใครจะฟันกันแน่ภูติหรือคนภูตินี้คึกคักจัง

mdock

ป้อดนี่ไม่มีความกล้าเลยน่าจะต้องให้พี่ขิกสอนอีกเยอะ ::HoHo::

winnythepooh

ใครจะเป็นเมียป๊อดก่อนกัน ระหว่างแม่กัยลูก

medsay

::Bloody:: เลีย เลีย เลีย พี่จะเลียให้ล้มเลย จะเลียให้ลืมเลขที่บ้านเลย อิอิ ขอบคุณครับ

ninja11

ป๊อดจะเสียจิตสำนึกรึเปล่าหลังจากโดนน้าขิกรีดเร่งพลังด้านลบออกมา

Filmfilm555

por774

ต้องสอนกันกระทั่งเรื่องเอากันนี่ไม่ไหวมั้งนายป๊อด

darkseeker

ถึงช่วงเอาคืนแล้ว ดูซิว่าป๊อดจะเอาคืนท่าไหนบ้าง  ::Yes!
แนวนี้สนุกดีครับ ขอบคุณมาก

ppeak

เอาแล้วๆ นายป๊อดนี่ถึงจะป๊อด แต่พอเอาจริงขึ้นมาก็ไม่ใช่เล่นๆ เสียอย่างเดียวอ่อนประสบการณ์ไปหน่อย ให้น้าขิกช่วยสอนช่วยฝึกให้แล้วกัน จะ

รอติดตามตอนต่อไปคับ เป็นกำลังใจให้สมองโล่งไอเดียกระฉูดนะคับ

tp3660