ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนมีชู้ ไปเจอ vdo ลับ ในมือถือแฟน

เริ่มโดย AJOKER, พฤษภาคม 26, 2017, 02:06:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

huadoor

บอกเลยครับว่า ทำใจลำบากสุดๆ ถึงแม้ผมจะไม่เคยเจอประสบการณ์แบบนี้ แต่ก็เข้าใจสภาพจิตใจของคุณตอนนี้เป็นอย่างดี
กรณีนี้คุณมีทางเลือกอยู่ 2 ทางครับ
1.ยอมอดทน-ยอมรับกับสิ่งที่เกิดขึ้น และกลั้นใจยอมรับว่า "แฟนเราไปนอนถ่างขาให้ผู้ชายคนอื่นเย็ด แต่เอ๊ะ! นี่พวกมันเย็ดกัน
นานรึยังว่ะเนี่ย แม่งถึงขนาดถ่ายClipเล่น แล้วเก็บไว้เป็นที่ระลึกอีก" หรือพูดง่ายๆคือ ยอมรับว่า ตัวคุณใช้ผู้หญิงร่วมกับผู้ชาย
คนอื่นนั่นเอง
2.คอนเวิร์ท ทางใครทางมัน! ใครจะทนไหวว่ะ ที่รู้ว่าแฟนเราแม่งไปนอนถ่างขาให้ผู้ชายคนอื่นเย็ด ที่สำคัญคือ แม่งแอบไปเย่อกัน
นานแค่ไหนแล้วก็ไม่รู้ อาจจะเป็นเดือน หรือหลายเดือน หรืออาจจะเป็นปีแล้วก็ได้? คือสิ่งเหล่านี้มันจะตามมาหลอกหลอนคุณไป
ตลอดชีวิตเลยนะครับคิดดูให้ดี

ปล.1 โดยส่วนตัวแล้ว ถ้าเป็นผม ผมคงโบกมือลาชิ่งไปหาผู้หญิงคนอื่นอ่ะครับ เพราะมีผู้หญิงอีกหลายล้านคนที่อยากขย่มตอของผม
ปล.2 ผมโชคดีที่เกิดมาเป็นหนุ่มรูปงามครับ เลยไม่แคร์กับความรักห่วยๆ และไม่แคร์กับผู้หญิงเพียงคนเดียว!!

igolf

ตั้งสติไว้

และ เวลาจะช่วยรักษาได้ทุกสิ่ง เชื่อซิ

RATTANA WALA

Neng Na Kub

Chipper Chaft

เป็น ผม คง ทั้ง หัว น้อย ทั้ง มี อารมณ์ สู้ๆครับเดี๋ยวมันก็ผ่านไป

l3atzking

ดูคลิปไม่ได้ครับ แสดงความคิดเห็นไม่ถูกไม่รู้ว่าร้ายแรงแค่ไหน