ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arsenothelus (Rebis)] Kuroko no Mikoto Kanzen Kouryaku [แปลไทย by E1iseTirkx]

เริ่มโดย E1iseTirkx, ตุลาคม 26, 2017, 03:38:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

E1iseTirkx

วันนี้ก็มาแนวแปลกๆอีกแล้ว  ::Evil::

ผมเอาแต่แปลเรื่องที่เป็นโดจินอย่างเดียวเลย ::Sobad::

เรื่องหน้าว่าจะเอามังงะมาแปลบ้าง
แต่ลังเลอยู่ว่าจะเอาเรื่องไหนดี
ระหว่าง โลลิบนรถไฟ หรือ โลลิกับรูที่กำแพง

ช่วยตัดสินใจหน่อยก็ดีนะครับ...
::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

lunarwhitez

โดเรม่อนก็มาเล่นข้ามเรื่องกันเลยทีเดียว  ::Oops::

johnywalker

โดเรมอนใช้เครื่องมือนี้กับโนบิตะทีเหอะ มันอ่อนปวกเปียกเหลือเกิน ไม่สมกับเป็นลูกผู้ชายเลย

xsoulkung123

แนวไหนได้หมดเลย ยังไงก็เร้าใจอยู่ดี
::Fighto::

golfwhiper

siwapeeza

(S)Kater

เวรกรรม Index ของผม ก็ชอบคู่นี้อยู่นะ แต่แนวสาวดุ้นนี่ผมไม่ไหวจริงๆ  ::Falling::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

strikef.

ขอบคุณครับ เรื่องนี้มั่วจริงจัง ชอบๆๆๆ 555

nekki

คู่นี้แนวสาวดุ้นก็พอเดาแนวได้อยู๋หลอก แต่ที่เดาไม่ได้คือ เทเลพอตน้ำเชื้อเข้ามดลูกโดยตรงนี่ละ

possionseul

เถื่อนชิหาย เทเลพอร์ตน้ำเชื้อเข้ามดลูก ท้องได้โดยไม่ต้องเสียซิง 5 5 5+

pupuland

สาวดุ้น แต่เรื่องนี้ผมว่ามันดูดรคจิตไป ไม่ชอบ

thegift52

รวมมิตร ยำการ์ตูนจี้ ใช่ไหมค๊าบบบบ 5555

Gunitle

แนวไหนก็ได้ครับ แต่โลลิบนรถไฟก็น่าสนใจดีครับ