ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน2 กลายเป็นว่า...

เริ่มโดย darkgiggs, ตุลาคม 27, 2017, 03:09:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Taka

ชอบแนว คุณหมอ ดอกเตอร์ หามานานแว้วววว ขอบคุณครับ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

อ่านแล้วสยิวตามไปด้วยเลยครับ

เนื้อเรื่องดี ตื่นเต้นมากครับ

donki

ตอนแรกผมอ่่านดู นึกว่าจะเป็นคุณลุงกักขฬะ แนวมืด พอเริ่มอ่านตอนนี้ ก็เริ่มดีนะครับ มีมุมอื่นให้อ่าน ตลกดี กลับมาขอข้าวกินด้วย

jibxonly

ดร.สาวชักติดใจ จัดไปยาวๆเลยพี่หม่อง อ่านแล้วเสียวจัง ขอบคุณครับ

จิตรกร รา

funkypunk

ขอบคุณครับ บุ๋มน่าจะเป็นคนแอบชอบแนวนี้นะ แต่แค่เก็บอาการเอาไว้  ::WowWow::

rung20057

ดร.บุ๋มถูกหม่องเปิดปุ่มสวาทท่าจะมีติดใจ

Boy Chaisong

ชอบแนวนี้มากๆครับนางฟ้ากับหมาวัดเนี่ย

place

ตามมาอ่านตอนที่2แล้วชอบมากครับ เรื่องไม่เวอร์จนเกินไป อ่านแล้วอินนึกภาพตามได้ไม่ยาก ขอติดตามผลงานเรื่องนี้เลยครับผม

มหภาค

เนื้อเรื่องน่าติดตามตลอด แก้มบุ๋ม จะติดใจหม่องรึเปล่าล่ะทีนี้

Mafee CHick

ไม่กล้าทิ้งเมียอยู่บ้านคนเดียวเลย เสียวแทน

Swanzz

ติดใจนักโทษก็คราวนี้แหละ แต่ไม่รู้ว่าจะมีนักโทษคนอื่นมาร่วมด้วยมัยน้าา