ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน2 กลายเป็นว่า...

เริ่มโดย darkgiggs, ตุลาคม 27, 2017, 03:09:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ดร.แก้มบุ๋มโดนพม่าบุกตี เฮ้อ งานนี้จะยาวแน่เลย

thum2520

hamarun

มีครั้งแรกแล้วก็ต้องมีครั้งต่อๆไป ดร.บุ๋มจะพ้นบ่วงนี้ไหมรอติดตามครับ

toto65

เป็นอย่างนี้จอมโจรคงต้องมาเยี่ยมบ้านบ่อยเเน่ๆเลย

kaijaaaa

upperbound

สรุปกลายเป็นสมยอมซะงั้น. 555 ... ชอบคับสนุกมาก ขอบคุณที่แต่งให้อ่านครับ

anupan_2764

มาแล้ว ตอนที่ 2 รออ่านอยู่เลยครับ
ยังไงมาลงให้อ่านบ่อยๆนะครับ
อยากรู้ว่าดร.บุ๋มจะเป็นยังไงต่อไป

Pen Nusy

ตามมาอ่านต่อครับ อยากให้มีการบังคับแต่งตัวโป๊ๆ โชว์ที่สาธารณะด้วย

boranman01

จากกลัว เปลี่ยนกลายมาเป็นชอบซะแล้ว 

winter042

เอาล่ะ แก้มบุ๋มเราเริ่มเคลิ้มละดิ รอชมตอนต่อไปครับ ว่าจะจัดยังไงต่อ

salavin

jjhj1988

สุดท้ายดร.ก็ทนไม่ไหว เสร็จควยใหญ่ๆ ของนักโทษพม่า 555+

hellboy666

นี่มันนักโทษที่โคตรโชคดีสินะ!! ดร.บุ๋ม จะกลายเป็นทาสควยมั๊ยเนี่ย!!!

Inno Lift

deaw506 deaw506

มึงเด็ดมาก. ชอบๆ ติดตามเลย

...............................................................................................
  1/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 1/11/2560 - 1/5/2561 )

..............................................................