ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 27, 2017, 09:09:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chalermphan Auesukkul

บรรเลงแม่แล้ว ยังงี้ต้องจัดหนักลูกเอาให้หลงเลย ปากดีกันนัก

prsclub

แหม่ๆ น้าขิกนี่ก็ช่างยุช่างสอนให้ไอ้ป๊อด ได้รับรู้บทสวาทจากแม่วิไลก่อนจะไปเปิดซิงกับลูกสาวจนเลือดอาบ

หลังจากนี่เจ๊วิไลสงสัยคงจะติดใจผัวป๊อดที่ทำให้รู้จักรสเสียวแบบสุดๆ   คงไม่โดนด่าแล้วนะไอ้ป๊อด

KengNaJa

เสร็จไป1 จะไหวมั้ยเนี่ย แต่มีน้าขิกคงไหวอยู่แล้วละมั้งครับ

dolr15257

สนุกมากติดตามตลอดครับขอบคุณครับ

...............................................................................................
  28/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 28/10/2560 - 28/6/2561 )

..............................................................

คนนอก

นี่ก็ดุจังเลยป๊อด มีน้าขิกแล้วจัดคู่เลยน้า กลัวใจแต่ ep ต่อไปจะไปจัดอะไรที่งานเข้าตัวเองแน่เลย

ขอบคุณครับ จะรอติดตามชมครับ

xonly289548

เริ่มฝึกวิชากามาแล้วสินะ เสียวตามเลยครับ ขอบคุณมากครับ

I'AUAN

แม่ได้ของถูกใจและงานนี้ ถึงตาลูกบ้างละ

jackm

จัดให้หนักทั้งแม่และลูก เสียวมากครับ  ::WowWow::

Eldy CR

ป๊าดโทะ ..ถูกใจมากครับ ยาวนาน-ต่อเนื่องสมเหตุสมผล อิอิ บรรยายมองเห็นภาพเลยครับ สยิวกิ้วมาก

cides

อุ่นเครื่องกับแม่ก่อนแล้วค่อยมาเอาจริงกับลูก

solofancy

อย่าเพิ่งหมดแรงนะป๊อดยังเหลือน้องหนิงอยู่อีกคน

Debaker Singlek

แม่วิไลเสร็จไป1 ต่อไปก็ หนิง ลูกสาว  ดูท่าทาง แม่วิไล คงจะติดใจป๊อดแน่ๆๆ เพราะไม่เคยสุขแบบนี้ตั้งแต่แต่งกับเถ้าแก่เจียง ต่อไปป๊อดคงรับศึก(สวาท)หนักแน่ๆๆ

สถาพร

ต้องรีบมาจัดการลูกต่อ พร้อมแล้วก็ควบสองเลยทีเดียวเลย

nano1234

ดูท่าทางแล้ว ป๊อดจะเทครัวเถ้าแก่เจียงแน่ๆ

huwat0427

เจ้าป๊อดเล่นซะแม่วิไลน้ำแตกคารูเลย ต่อไปตาน้องหนิงจะเป็นอย่างไหร รอๆๆๆๆ