ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่3

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 28, 2017, 06:09:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

surway2532

กำลังจะบอกไรต์ว่าคิดถึงนายโจ้พอดีเรย ขอบคุนมากคับที่มาอัพให้อ่านกัน อิจฉาพ่อน้องมายสุดๆอ่ะ

oddsk

น่าอิจฉาคุณพ่อจังมีความสุขกับลูกสาวคนสวย

pimmy121

พ่อลูกเขาได้กันไปแล้ว แล้วคุณแม่คนสวยจะได้กับใคร กับผมมั๊ย ขอเสนอตัวเอง ::Confident::

jackm

เรื่องนี้สนุกมากครับ คุณพ่อสุดยอดมากจัดลูกสาวสุดสวย  ::WowWow::

kiratwice

ทั้งพ่อ ทั้งน้องมายด์ร้อนแรงดีจังเลยครับ

testman

รอตอนต่อเนื่องมานานมากเลยครับ ยิ่งเขียนยิ่งดี รายละเอียดครบ แต่นาน ๆ มาที เลยเรื่องเดินไปช้า รอเรื่องเต็ม ๆ ของจริงนะครับ รออ่านอยู่ กลับมาเขียนต่อไว ๆนะครับ

chaipron namtapee

ขอโทษด้วยน่ะครับที่สองตอนแรกไม่ได้ติดตามมาอ่านตอนที่สามเลยอ่านแล้วชอบมากจะกลับไปอ่านสองตอนแรกครับ

somc217

เรื่องชักจะสนุกเข้มข้นและยิ่งชวนให้ติดตามมากขึ้น
อีกทั้งฝีมือการบรรยายก็ทำให้มองเห็นภาพตามไปด้วยเลย
รอลุ้นตอนต่อไป
ขอบคุณมากครับ

zero009

xonly xonly

น้องมายด์กลับมาแล้ว เย่
คราวนี้เอาแม่มาด้วย

darksoul

ตอนนี้สนุกเข้มข้นมาก น่าอิจฉาคุณพ่อมาก อยากรู้ว่าต่อไปน้องมายจะเป็นยังไง

por774

มีซับซ้อนซ่อนเงื่อนไว้อีก ใครกันนะที่จะเจอตอนตื่นขึ้นมา

llar

อ่านตอนนี้จบ ต้องย้อนกลับไปอ่านเรื่องหลักอีกรอบ เรื่องกำลังเข้มข้นเลย

darkerside69

หายไปซะนานเลยครับ น้องมายน่ารักมาก รอติดตามเลยว่าจะเป็นยังไง

gigantic

ตกลง side story นี้เป็นบทแยกของเนื้อเรื่องหลัก หรือไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกันครับ ยิ่งอ่านยิ่งรู้สึกว่ามันเป็นจริงในเรื่องหลัก