ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บิว ตอนที่11

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 28, 2017, 04:11:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

การแก้แค้นได้เริ่มต้นขึ้นแล้ว

Poowanart Koedmanee

โลกช่างกว้างแต่ก็กลมอยู่ดี แจ่มเลยครับ บทประพันธ์เนื้อเรื่องคลายปมขึ้นเรื่อยๆ อ่านสนุกครับ

somc217

เรื่องราวน่าสนใจ ดูเหมือนจะเป็นเรื่องซับซ้อนซ่อนเงื่อน ชวนให้น่าติดตาม
รอลุ้นตอนต่อไปครับ
ขอบคุณมาก

swbkk

5 5 5 ทั้งน้องเจนทั้งเฒ่าพร  มีรักจริงหวังแต่งด้วยอ่ะ  เข้าใจเดินเรื่องสนุกดีครับ แต่ครูทศเริ่มชุลมุนวุ่นวายดี ขอบคุณครับ

yak7384

เรื่องราวชักจะยุ่งชุลมุนกันไปใหญ่แล้วนะครอบครัวนี้

Man Chin

ชอบมากๆเลยครับ เนื้อเรื่องสนุก แถมการรวมรักยังโดนใจ ชอบตรงที่ชายแก่ๆได้เย็ดแตกในคาควยไว้ในหีเด็กสาวๆนี้แหละครับ ชอบตรงนี้ เด็กสาวสวยๆต้องคู่กับคนแก่ๆเท่านั้น ามีแบบคาชุดจะดีมาก แบบตาแก่ให้เด็กสาวไปซื้อชุด นักศึกษา มาเพื่อใส่เย็ดคาชุดแตกในประมานนี้ อิๆ  รอๆตอนต่อไปใจจะขาด

amtorff73

เรื่องนี้โลกกลมมากครับ ทุกตัวละครเกี่ยวโยงไปหมดเลย

swss2511

แต่ละคนมีเรื่องพัวพันให้ได้ตามล้างตามเช็ด

Against01

สรุปว่าเจนน้องเจนสบายตัวบวกได้เงินด้วยมั้ง ::Dribbling::

Saturn Wang

จักรวาลนี้มันช่างซับซ้อนเกินกว่าจะคาดเดา  บุญคุณความแค้นที่ยุ่งเหยิง