ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนหก (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 29, 2017, 02:19:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากเหมยโดนชายอื่นจัดหนัก คุณจะยอมหรือไม่?

ยอม
60 (45.5%)
ไม่ยอม
72 (54.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 132

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 02, 2017, 02:21:36 ก่อนเที่ยง

neimuchan

จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

kopXIIII

ท่าทางงานนี้จะไม่ว่ายสำหรับเหมยในการต่อสู้กับนางแพรวทองเลยแฮะ
ส่วนรันแบงค์จะช่วยเหลือได้ไหมเนี่ย

zamakarn

รอมานาน ติดงานนี่เองมิน่าละ ก็ว่าทำไมถึงหายไปเลย

resistance

ประเด็นคือเหมยจะต้านทานไอ้คนที่แฝงนั่นได้หรือเปล่า

Tour

เย๊ในที่สุดตอนใหม่ก็มาแล้ว หลังจากหายไปนาน เข้ามาดูทุกวันเลยครับ

คนนอก

จิตแพรวทองเริ่มออกฤทธิ์ละ ส่วนทางแบงค์ สา รัน นี่ไม่ได้รู้อะไรบ้างเลยว่าเพื่อนกำลังโดนตัวบอสเล่นงาน 555

ขอบคุณครับผม จะรอติดตามนะครับ

readinggg

แบงค์กับรัน หรือ แบงค์กับสา เดาตอนต่อไปไม่ถูกเลย

Oumale

ใครโดนไรยังไงไม่รู้ครับ แต่ขอหนักๆพอ...
//ทำตากรุุ่มกริิ่ม

sp502

ดีใจที่มาต่อตอนใหม่ครับ แล้วชะตากรรมของเหมยจะเป็นยังไงต่อไป หลังจากที่เหมยได้เห็นร่างของตัวเองถูกคนเอาแล้ว

the_nation

ขอบคุณครับ กำลังลุ้นเลยสลับตัวกันมันล์มาก

err

มันจะไม่ไหวเอานา ถ้าเหมยโดนคนอื่นจัดหนักบอกตรงๆเสียดาย สะเทือนใจ แต่ถ้าเป็นแบงค์จัดรันตอนไปหาพ่อรันนี่ละเยี่ยมเลย

TGCreater

เริ่มงงๆมึนละคับตอนนี้ใครเป็นใครบ้างละเนี่ย

ifamily03

น้ำมันกับไฟ

จะเป็นไงต่อน๊า

...............................................................................................
  30/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 30/10/2560 - 30/6/2561 )

..............................................................

bosshii

ขอบคุณมากครับที่ลงต่อ คิดถึงเรื่องนี้มากๆ โดยส่วนตัวแล้วไม่อยากให้เหมยโดนคนอื่นนอกจากพระเอกเลย

ให้เป็นฮาเร็มของมันคนเดียว 55555