ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 36 : ภายในห้องนั้น...มีความลับสุดเสียวซ่อนอยู่ pt3

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 29, 2017, 11:51:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าเหยื่อรายต่อไปของลุงพล จะเป็น ''ยัยอุ๊'' หรือ ''หมอพลอย''

แน่นอน ต้องยัยอุ๊จอมจุ้นซิ
136 (37%)
แน่นอน ต้องหมอพลอยเท่านั้น
232 (63%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 368

tp3660

โธ่ลุงพลหักโหมมากไปไหมครับ รักษาสุขภาพด้วย ยังเหลือสาวๆ อีกหลายคนนะครับ

Debaker Singlek

3kkkk5j

jaster ja

อยากให้เป็นยายอุ๊มากกว่าหมอพลอยนะเพราะใหนๆจะวุ่นว่ยแล้วขอให้สุดๆไปเลยดีกว่านะ 555

Peera canalitartis

soon5555

ยังเสียวเหมือนเดิม

...............................................................................................
  30/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 30/10/2560 - 30/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=182843.msg592600#msg592600

popeye077

หรือว่าอุ๊ จะตามมา ลุงพลเกือบตายคาหอยแล้ว  ใจเย็นๆนะลุงพล ยังมีอีกหลายคนให้ลุงพลได้ลิ้มลองรส

digitalz

lucifer99

asiakook

แค่สองยังจะวายตาย ยังจะมีมาเพิ่ม ไรท์รังแกตาเฒ่าเกินไปแย้ว เดี๋ยวจมความสุขตาย อิอิ ขอบคุณครับ

naitoom

555 ในขณะที่คนอ่านกำลังโหวตสาวคนต่อไป ลุงพลก็กำลังหัวใจจะวายเพราะสองสาว โดนัทกับนาถ แบบนี้จะตายก่อนได้อุ๊หรือหมอพลอยก่อนแน่ๆ กลับไปบ้านนอกพักเอาแรงซะหน่อยก็ดีนะ

Panya Sripaks

มนุษย์ลุงหื่นมากสมน้ำหน้า แต่ก็เป็นกำลังใจ ฟาดต่ออีกสักสองนะ  ขอบคุณครับ

bomberwing

อยากรู้จริงๆเลย ลุงชุมพลจะแกล้งโดนัทเหมือนแกล้งพิมมี่ไหมที่แกล้งหมดสติ
เอาใจช่วยคับ อยากดูลุงชุมพลเล่นคุณหมอพลอยเร็วๆจังคับ