ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนพิเศษ : แนะนำตัวละครสาวทั้งหมดในเรื่อง

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 30, 2017, 10:05:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นาสตา

ขอบคุณ​มาก​ครับผม.มีประวัติ​ตัวละครเเถมมาให้ด้วยอาจมีคีย์เวิร์ด​ตอนใหม่ในเนื้อหาตัวละคร​ป่ะครับไรท์555

tdt14023

สาวๆน่ารักทุกคนเลยครับอยากให้ลุงพลจับเข้าฮาเร็มให้หมดทุกคนเลยครับแต่กลัวว่าจะต้องมีสาวบางคนต้องจากลุงพลเราไปนะสิครับ(FCน้องเฟิร์นครับ)

tantawanjames

แต่ละคนเด็ดๆทั้งนั้น มนุษย์ลุงต้องจัดให้หมดนะ อย่าพึ่งตายซะก่อน ช่วงหลังยิ่งอ่อนแรงซะด้วย

nato87

อ้างจาก: นัทโตะ เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 11:04:18 ก่อนเที่ยง
ยัยอุ๊สวยขนาดนี้เลยเหรอเนี่ยยย
ต้องโดนลุงพลจัดแล้วล่ะ

ยัยอุ๊นี่ตัวละครลับที่ผมซ่อนไว้ตั้งแต่ตอนแรก ๆ ซึ่งไม่มีใครสังเกตเห็นเชียวนะครับ

อ้างจาก: naitoom เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 11:13:49 ก่อนเที่ยง
มีรูปลงมาแนะนำตัวสาวๆของเรื่องแบบนี้ ยิ่งทำให้อิจฉาเฒ่าพล อยากให้จบแบบที่หัวใจวายจริงๆ แบบสะใจครับ

มีโอกาสสูงที่เราจะได้พบกับฉากจบแบบนี้ครับท่าน ฮ่า....

อ้างจาก: ba1na2 เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 12:11:18 หลังเที่ยง
เหลืออีกสอง ไม่รู้น้องอุ๊จะเด็ดขนาดไหน แต่หมอพลอยคงสุดยอด ขอเป็นกำลังใจครับท่าน

ต้องลองติดตามดูครับ แต่หมอพลอยนี่คือที่สุดของที่สุดแล้ว เพราะเป็นบอสใหญ่ของเรื่อง ส่วนน้องอุ๊นี่เป็นบอสลับครับ 555

อ้างจาก: Samed Hometown เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 01:02:02 หลังเที่ยง
Very good stories, excited and need to follow.

Thank You Sir!!! ขอบคุณสำหรับการติดตามครับ

อ้างจาก: Debaker Singlek เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 01:10:44 หลังเที่ยง
รูปปลากรอบ แต่ละรูป สุดๆๆอะ ได้สักคน คงไม่หาเพิ่มแล้วละ แต่ ยัยอุ๊ สวยขนาดนั้นเลยหรอ...แจ่มๆๆๆ

ยัยอุ๊ก็หนึ่งในแก๊งนางฟ้าของวิทยาลัยพยาบาลนะครับ ฮ่า....

อ้างจาก: mokung เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 01:19:54 หลังเที่ยง
รูปมาเต็มงี้เหมาหมดดีทึ่สุดเลยลุงชุมพล

แน่นอน ไม่เหลือครับ 55555

อ้างจาก: ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 01:31:49 หลังเที่ยง
สรุปยายอุ๊เนี่ยมาเป็น 1 ใน สาวของลุงฃุมพลเหรอ

เป็นหนึ่่งในตัวละครลับที่ผมซ่อนไว้มานานครับ เป็นนางเอกลับครับ 5555+

อ้างจาก: peddo เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 02:19:27 หลังเที่ยง
ดูแล้วน้องอุ๊นี่น่าสนใจมากนะครับ ยิ่งเป็นขาเม้านี่ลีลาอาจจะเด็ดก็ได้ ส่วนหมอพลอยสวยสง่า ท่าทางจะสูง ตาลุงจะเอื้อมถึงรึเปล่าไม่รู้ นิ่งตอนนี้ป่วยท่าทางจะใช้กำลังไม่ได้ ต้องหามุขมาเล่นแล้ว ขอบคุณครับ

ตอนนี้เหลือสองสาวแก๊งนางฟ้าแล้ว อยากให้ลองติดตามครับ ความแน่นอนคือความไม่แน่นอนครับเรื่องนี้ ใครจะไปรู้ว่าน้องอุ๊กับหมอพลอยอาจจะยอมสยบให้ลุงพลก็ได้

อ้างจาก: Narakja Naka เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 02:55:56 หลังเที่ยง
อยากดูหน้าของตาลุงพลจอมหื่นจังครับ ว่ามีหน้าหล่อเหลาขนาดใหน สาวๆถึงได้ติดกันเกลียว แอบหมั่นใส้ครับ  555

เคน วาตานาเบะ ครับ หน้าตาประมาณนั้น ฮ่า ๆ

อ้างจาก: navy868 เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 03:19:39 หลังเที่ยง
เห็นโปรไฟล์หมอพลอยแล้วเปลี่ยนใจมาลุ้นหมอพลอยดีกว่า... ::WowWow::

แฟนคลับเยอะจริง ๆ ครับหมอพลอย เปิดตัวไม่กี่ตอนนี่ฮือฮามาก ๆ

อ้างจาก: babbom เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 06:28:28 หลังเที่ยง
หมอพลอยหน้าเด็กมากครับ ดูแลตัวเองดีจริงเลยครับ (FC หมอพลอย)

บอสใหญ่ของเรื่องนิครับ ต้องเพรียบพร้อมสมบูรณ์แบบที่สุด 5555

อ้างจาก: กำพล เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 06:48:13 หลังเที่ยง
เหมือนจะปูทางให้ไปหาหมอพลอยนะครับตาเฒ่าป่วยก็ต้องไปหาหมอพลอยแล้วอะไรจะเกิดขึ้น ต้องหายาโดปแรงๆแล้วตาภารโรงนักรักใจเสาะ

แน่นอนครับ เรื่องราวค่อย ๆขมวดปมไปหาหมอพลอยเรื่อย ๆ แล้ว ของแบบนี้ต้องใช้เวลาครับ เมื่อถึงเวลาสุกงอม ก็ต้องเก็บเกี่ยว 5555

อ้างจาก: avata เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 07:33:12 หลังเที่ยง
อยากรู้จัง ว่าโรงพยาบาลอยู่ที่ไหน มีแต่สาวงามทั้งนั้น กลัวพระเอกลุงจะตายซักก่อนได้ครบ ขอบคุณครับ

อยู่ในกรุงเทพนี่แหละครับ ย่านใจกลางเมือง แต่เป็นวิทยาลัยพยาบาลสมมุติ เพื่อหลีกเลี่ยงเงื่อนไขบางอย่างที่สุ่มเสียง

อ้างจาก: eka1325 เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 10:07:48 หลังเที่ยง
มีแต่ของดีทั้งนั้น ลุงพลทำบุญด้วยอะไรนะ แต่ถ้าให้เลือก ขอเป็นนาถนะที่จะอยู่ในดวงใจ ใสๆแบ๋ว เรียบร้อยนะ

ขอบคุณที่ชอบนาถครับท่าน ดีใจจังยังมีคนชอบเธออยู่

อ้างจาก: นาสตา เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 10:13:33 หลังเที่ยง
ขอบคุณ​มาก​ครับผม.มีประวัติ​ตัวละครเเถมมาให้ด้วยอาจมีคีย์เวิร์ด​ตอนใหม่ในเนื้อหาตัวละคร​ป่ะครับไรท์555

แน่นอนครับ 55555+ ตอนนี้ที่พูดอย่างเป็นทางการได้ก็คือ เหลือน้องอุ๊กับหมอพลอยแล้ว แต่ผมไม่รับประกันว่าใครจะเป็นรายต่อไปนะ

อ้างจาก: abrahamnoman เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 10:15:53 หลังเที่ยง
อยากได้วาป นาถลดาจังเลยคับ

Mayu Watanabe ครับ เป็นไอด้อลสาวชาวญี่ปุ่นของวงเกิร์ลกรุ๊ป SKE48,AKE48 ต้นแบบนางเอกของผมเอามาจากสมาชิกสองวงนี้ทั้งนั้น คัดมาแต่ตัวท็อป 5555

อ้างจาก: redmans เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 10:53:31 หลังเที่ยง
ทีมน้องเฟริ์น เย้ๆ

ทีมน้องเฟิร์นขอให้อดทนรอครับ อะไรก็ก็เกิดขึ้นได้ ฮ่าๆ

อ้างจาก: tdt14023 เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 11:23:43 หลังเที่ยง
สาวๆน่ารักทุกคนเลยครับอยากให้ลุงพลจับเข้าฮาเร็มให้หมดทุกคนเลยครับแต่กลัวว่าจะต้องมีสาวบางคนต้องจากลุงพลเราไปนะสิครับ(FCน้องเฟิร์นครับ)

เหลือแค่สองสาวแล้วครับตอนนี้ ติดตามกันต่อไป ไม่ต้องกังวลครับ เพราะสาว ๆ เรื่องนี้เยอะจัด เลยต้องมีการโรเตชั่นบ้าง น้องเฟิร์นบทเด่นช่วงแรก ๆ มาเยอะ เลยอาจต้องสละพื้นที่ให้สาว ๆ คนอื่นมีบทบ้างครับเป็นธรรมดา แต่เธอยังเป็นคนสำคัญอยู่ ไม่ต้องกลัวครับ

อ้างจาก: tantawanjames เมื่อ ตุลาคม 30, 2017, 11:49:40 หลังเที่ยง
แต่ละคนเด็ดๆทั้งนั้น มนุษย์ลุงต้องจัดให้หมดนะ อย่าพึ่งตายซะก่อน ช่วงหลังยิ่งอ่อนแรงซะด้วย

ยังไม่ตายง่าย ๆ หรอกครับ ยังเหลืออีกสองสาวที่แกยังไม่เผด็จศึก ฮ่า.....

ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

tetete

เห็นรูปแล้วขออยู่ทีมน้องนาถกับยัยอุ๊เลยครับ น่ารักจริงๆอิจฉาตาลุง

Tri Angle

ยายอุ๊ น่าสนใจมากครับ ก่อนจะจัดการหมอพลอย น่าจัดการกำหราบยายอุ๊ก่อน  ขอบคุณครับ

dujimak

snoob

ยังจะมีตัวละครเพิ่มอีกมั้ยครับกลัวตาเฒ่าจะตายซะก่อน

ryu

ผมรอลุ้นคุณหมอคนเดียวเลยครับตอนนี้
แต่คนอื่นก็เอานะอิอิ

เจ้าชาย ราอูล

หมอพลอยสวยมากๆเลยครับ ยัยอุ๊ก็สวยน่ารัก ลุ้นให้พระเอกของเราจัดการให้หมดเลยครับ

therasak

เป็นตัวละครที่มีชีวิตจิตใจจริงๆ น่าสนใจมากครับวิธีการนี้

playnut

อยากให้ลุงชุมพลวางแผนกับเฟริน  โดนัทและน้องนาถ เพื่อจัดการปิดปากยายอุ๊  แล้วไปเก็บหมอพลอย  เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งนะครับ  รักษาสุขภาพด้วยนะครับ 

hanabombam

Nikubou

ได้เห็นหน้าครบทีมแล้วรู้สึกมีความใกล้ชิดผูกพันกับพวกเธอขึ้นเป็นกอง เติมน้ำกลั่นให้พวกเธอครบทีมเมื่อไหร่ลุงตายแน่เพราะคงไม่มีวันให้พักอีกแล้ว แต่ยังไงก็อยากอ่านตอนลุงพลปิดปากยัยอุ๊ครับ