ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

12 ยอดชายนายที(ลุยกรุง)

เริ่มโดย mrt006, ตุลาคม 30, 2017, 01:59:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aey3699

นายทีกลับมาแล้ว มาตอนนี้มีทอมมารับน้องด้วย

negazero

สิ้นสุดการรอคอย หวังว่าจะทำต่อเนื่องอีกนะครับ

plzalone1

สมควรโดนมั่นไส่แหละได้เย็ดสาวไปตั้งกี่คน

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

หายไป1ปีเตมๆ ไม่คิดถึงแฟนๆบ้างเลยหรอครับ

ว่าแล้วนายทีก้อจัดเต็มซะที

akine

::Glad::โอยป๋า คิดถึงอะ หายไปนานมากผมถามหาประจำป๋าอย่ารีบตายไปไหนน๊าอยู่กันจนหง่อมกันเลย

shadowfier

หายไปนานกับมาแล้ว นายทียังแสบเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือจำนวนสาวๆๆ

Inno Lift

ดีใจที่เจอนายทีอีก มาโชว์กันบ่อยๆนะครับ

Louis Pangsri

หายไปนานเลยนะครับ กลับมาแล้วก็อยากอ่านตอนใหม่เร็วๆจัง เดานะน่าจะเป็นพี่ปูแน่ๆเลย

whitegon

มาแล้วนะครับ หายไปเกือบปี เลยแต่ผลงานยังตราตรึงใจอยู่อ่านซ้ำไปหลายรอบแล้วครับ

nankung

รอได้ครับแค่ปีกับอีกเกือบเดือนเอง ยินดีต้อนรับกลับนะครับ มาถึงก็จะรับน้องแล้วแต่ยังไม่ทันรับ น้ำหมดตัวก่อนแน่ๆ

kvachira

นายทีมาแล้วๆ....ไปถึงเสม็ดก็เสร็จเพิ่มอีกราย...สมกับที่รอคอย

acdzee

มาถึงก็ลุยเลยนายทีน้อยจะได้พักไม๊เนี่ย ::Pull::

napakon

ผ่านไปหนึ่งปี นึกว่าอดอ่านทีน้อยเสียแล้ว มาคราวนี้โดนลักหลับคงมากกว่า 1 สาวเป็นแน่

jingjang

จะนานแค่ไหนก็รอได้ครับ เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งและนายที เสมอ สาวๆน่ารักๆแต่ละนางด้วย ขอบคุณมากๆครับที่กลับมา  ::Thankyou::

sultant

นานแค่ไหนก็จะรอครับ ทีเด็ดนายทีควรค่าแก่การรอคอยครับ