ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนเจ็ด (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 31, 2017, 11:04:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnightblusie

เหมยนะเหมย ไม่น่าโดนแค่ทีเดียวเลย พับผ่า

mom kkk

อ่าวไร ทำไมเป็นกลางเล่าาา ไม่เอาน้องเหมยเป็นของแบงค์คนเดียว ไม่เอาให้คนอื่นนะ 555

bosshii

ถือว่าเป็นบุญของลุงแล้วนะได้ขนาดนี้ น้องเหมยหนีออกมางี้กลัวเสือปะจระเข้มาก 5555

choko13

จบประมาณ14-16 ตอนนี้เสียดายจังเลยครับ
อ่านกำลังสนุกเลย
ขอบคุณมากครับสำหรับผลงาน

jachal

JoffTh

โดนสิงในร่างแบบนี้นานๆคงแย่แน่ๆเลย จะแก้ยังไงดีเนี่ย

pfrankz

ดีนะเนี่ยที่น้องเหมยยังทนได้ เกือบโดนลุงจัดหนักสะแล้ว

mootest

ก่อนกลับถึงบ้านจะโดนอีกกี่รอบเนี้ยน้องเหมย

librarian

ที่จริงไม่อยากให้เหมยโดนเลย แต่ก็แล้วแต่ผู้แต่งครับ มีหน้าที่ตามอ่านอย่างเดียว ขอบคุณครับ

llar

รักแท้ ไม่มีจริง

เมือนว่าน้องเหย จะต้องดดนอีกเยอะกว่าจะกลับถึงบ้าน ::Crying::

Panuwat HTG

เหมยได้กับลุงแล้วจะโดนยึดร่างไปเลยหรือจะได้เป็นใยตัวร่านหว่า

intanianoi

Oumale

มาขนาดนี้ก็จัดเหมยให้ยับโลด ไม่ต้องชงต้องช่วยแล้วครับ เอาให้ถอนตัวไม่ขึ้นเบย...

คนนอก

นางแพรวทองนี่ร้ายขึ้นเรื่อยๆ แต่เริ่มมีแววว่าจิตอาจจะชนะได้ในเวลาต่อมา เผลอๆ งานนี้อาจจะมีเนื้อเรื่องเปิดศึกกับแก๊งสลับร่างแน่ๆ