ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru]Grizzly : คนเห็นหมี (Uncensored)

เริ่มโดย oswald, พฤศจิกายน 01, 2017, 12:09:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

Happy Halloween ครับ
เปลี่ยนแนวจากหวานๆ มาเป็นอะไรบ้าๆ บอๆ กันบ้างดีกว่า

ป.ล. อธิบายโจ๊กนิดนึง : คุมะ แปลว่า หมี

bigboy001

::Horror:: หมีสูบพลังหนุ่มแน่ ๆ หลุดมานี่ผู้ชายมีตายก่อนแหงๆ

top314007

::Horror:: ผมว่ารีบจับดีกว่านะคับเดียวผู้ชายโดนกินหมดแน่ๆ 5555

nekki

สรุปว่าพระเอกไม่รอดหรือ เห็นปูตอนจบว่าจำได้ว่าเคยเจอกันที่ไหนแล้วด้วย ไม่น่าตายเลย

tazasss01

เจอหมีสูบอย่างนี้ จะไหวหรือป่าวเนี่ย

::Fighto::  ::Fighto::

Akira Watanabe

::HoHo:: เนื้ัอเรื่องโคตรอินดี้ แหวกแนวสุด ๆ  555+

พระเอกตายตอนจบซะงั้น

siwapeeza

เรื่องมันช่างแหวกแนวมากกก  สรุปโดนสูบจนตายจริงๆ

ppopboat

game2539

มันจะแหวกแนวไปไหนเนี้ย

keatmano

ชอบตรงที่ผู้สื่อข่าวบอกว่าขอไปทำงาน ณ สถานที่จริง ... 555 อยากไปอึ๊บมากกว่า

flukehaha

พล็อตเรื่องโคตรอินดี้ อ่านจบยังงงอยู่เลย
Manchester United Football Club
We are Red Army

jachal

Nabisca Sathu

น่าสงสารแท้ พระเอกของเรา เอ๊ะหรือว่ามีความสุขล่ะ 555+

elviswhat

เจอสูบพลังจนตายเลยรึนี่ แต่ชอบผลข้างเคียงทำให้รอบข้างเกิดอารมณ์