ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 3 (จบตอน)

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:52:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naitoom

ไม่ใช่ไก่อ่อนอีกแล้ว ต่อไปนี้สองแม่ลูกคงจะรังแกป๊อดมากขึ้น แบบรุมเช้ารุมเย็น ป๊อดเสียสุขภาพแย่ ขิกช่วยได้ปะ?

bondinlove

SNGOT

newblogspot

wmpm2703

segasa

จบงานได้เเบบสาวๆติดใจ ::Grimace::
เเล้วปลัดขิก จะทำอะไรได้อีกนะ ::Hmmm::

pisanuman3

ได้แม่แล้ว  รอบนี้ได้เปิดบริสุทธิ์ลูกสาวต่อ  โชคดีจริงๆป๊อด

Close Read

พอคนเราสุดจะทนอะไรๆก็เกิดขึ้นได้ หนิงเคลิ้มแล้วสงสัยจะตกเป็นทาสของไอ้ป๊อดซะแล้ว

kopXIIII

นับว่าเป็นการเอาคืนที่เจ็บแสบดีแท้สำหรับป๊อด
ป๊อดจะไม่ป๊อดอีกต่อไปสินะ

babbom

ป๊อดครับน้องต้องทำให้รัก ให้หลงให้ได้เลยนะครับ จะได้มาเป็นทาสของเรา วู้ว

kk888

สมแล้วที่ติดตามมาจนจบตอน

...............................................................................................
  2/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 2/11/2560 - 2/5/2561 )

..............................................................

NijaX

บทรักอ่านแล้วได้อารมณ์ดีเลยครับ ถ้าเพิ่มการบรรยายถึงอารมณ์ฝ่ายหญิงอีกก็น่าจะอ่านเพลินยิ่งขึ้นนะครับ  ::GiveMe::

xxxboyz

upperbound

เด็ดมากป๊อด  เอาให้ติดใจทั้งแม่และลูกไปเลย  ... สนุกมากครับ ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านครับ

say4444