ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 3 (จบตอน)

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:52:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hamarun

ป็อดต้องหาของมาเซ่นปลัดขิกเยอะๆนะช่วยได้ตั้งหลายอย่าง

sthanya

ไม่กี่ทีก็เริ่มเป็นงานแล้วไอ้ป๊อด ได้โค้ชดี ๆ แบบน้าขิก งานนี้ยาว ๆ ไป ขอบคุณมากครับ

taton

หลังจากเสร็จกิจ งานนี้สงสัยยัยหนิงจะติดใจแอบย่องเข้าหาป๊อดซะเองแล้วมั้ง

zozo ja

milan

จากวิ่งหนีไปแล้วจะไปบอกใครไหม แล้วจะทำไงกับนายเชิดอะ

hanabombam

เจ้วิไล หาเรื่องให้น้องหนิงลูกสาวแท้ๆ เจอจัดหนักแบบนี้น้องหนิงคงติดใจน่าดู

camel28

lolGoodดีย์

เป็นใครใครก็โกรธดูถูกซะขนาดนี้ เดี๋ยวสักพักคงจะโดนจัดจนไม่กล้าพูดอีกแน่นอน

zezebee12

Man_On_The_Moon

อิจฉาป็อด..และอยากมีน้าขิกเป็นของตัวเองจัง จะได้ไล่ล่าหาสาวแว่นมาบำเรอตัวเองบ้าง

feleeona

คนจอมหยิ่งต้องให้โดนสักทีจะได้หายหยิ่งแน่นอน

Tom525218

โดนป็อดจัดหนักเข้าให้แล้วน้องหนิงเอ๊ย พี่ว่าคงติดใจไปอีกนาน ขอบคุณมากครับ

beer_a_riddler

ขอบคุณครับ หนิงก็ติดใจไปอีกคนนึงแล้ว แล้วจะปูทางไปสู่ตอนต่อไปยังไงนะครับ

ขอตามต่อยาวๆครับ

pinmonkey

ไม่ยอมก็ต้องยอมเพราะป๊อดมีน้าขิกช่วย ขอบคุณมากครับ