ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 3 (จบตอน)

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:52:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

clickkuu

อยากให้ซ้ำวิไลอีกรอบครับ ปากดีนักต้องให้สยบให้ได้

yoyoman

พัฒนาเร็วมาก เจ้าป้อด เล่นจนน้องหนิงติดใจเลย

คนนอก

ป๊อดเริ่มโหดสัสขึ้นทุกที ผมว่าโอกาสจะเทครัวเสี่ยนี่เริ่มชัดแล้วแฮะ

yumer

karasukung

sun_307

จัดการคุณวิไล กับ คุณหนิงให้หนักๆ จะได้ไม่ต้องมาเหยียดหยามได้อีก

Debaker Singlek

ดูท่าหนิงจะติดใจป๊อดแล้วละ มีครูดีแบบน้าขิก เหลือแค่วิไล ยังมีความคับแค้นอยู่ แบบนี้ป๊อดต้องจัดอีกเอาให้หายแค้น

treemiles

sathienza12

งานนี้มีติดใจกันบ้างหละ  สู้กันไม่พักยกเลย

yamiki

เป็นบทเยที่ดุเดือดมากครับ ยอมใจผีปลัดขิกเลย

maitree_kongton

เทรนเนอร์ดี คู่ซ้อมเยี่ยม ฝีมือเจ้าป๊อดพัฒนาได้เร็วแน่นอน

winter042

ต้องจัดหนักๆเรยป๊อด มาหยามกันได้ไงสอนบทเรียนให้รู้เลย ::KO::

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ป๊อดเรียนรู้ได้เก่งจัง เล่าเรืองได้ดีต่อเนื่องกันครับ

sunnyman

ขอบคุณมากครับ
บรรยายได้สนุก เห็นภาพ และสะใจมากครับ
ขอบคุณมากครับ