ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา12 (ไก่เห็นตีนงู งูเห็นนมไก่)

เริ่มโดย fuseeka, พฤศจิกายน 01, 2017, 12:38:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fuseeka

หลังจากคืนที่สาวต่ายได้บังเอิญไปเห็นหนังสดของครอบครัวเป็ดไล่ทุ่ง  ก็ได้มาเล่าให้สามีฟังถึงเรื่องราวที่ได้รับรู้และเห็นมา  "เห็นทีจะจริงเหมือนที่ชาวบ้านเขาร่ำลือมา "   เจ้าชัยคบคิด         "ฉันนี้น้ำแตกไปตั้ง 2 ครั้งแนะพี่         " เมียคนสวยบอกอายๆกับผู้เป็นผัว  "ฮาๆๆ ว่าแล้วเชียว แต่เมียลุงคำนี้ก็น่าเอาไม่หยอกนะพี่ว่า ขาวๆอวบๆ"  "สนใจละซิ เดี่ยวต่ายจัดการเป็นธุระให้เองดีมั้ยค่ะ "  เมียสาวอ้อนสามี แต่ในใจมีแผนอีกอย่าง  เจ้าชัยสามีใช่ว่าไม่รู้เมียมันคิดอย่างไรแต่ก็ทำเป็นไม่รู้ด้วยความที่ใจอยากลองของแปลกใหม่อยู่แล้ว
            "คุณนายๆอยู่บ้านมั้ยค่ะ"เสียงร้องตะโกนหน้าบ้าน  สาวต่ายเปิดประตูโผล่มาดูที่แท้เป็นเมียเฒ่าคำนี่เอง "จ๊ะอยู่จ๊ะมีอะไร"   สาวต่ายเดินมารับหน้า   สาวพิมหิ้วถุงใส่ไข่ใบเขื่องส่งให้สาวต่าย "ไข่เป็ดจ๊ะคุณนาย"  "ขอบใจจ๊ะ " สาวต่ายรับถุงสายตาจ้องเรือนร่างขาวอวบไม่วางตาภาพคืนก่อนยังติดตาติดใจเธอไม่หาย ภาพร่างขาวอวบที่ถูกสองชายร่างดำประกบบนล่างและเกมส์กามที่เร่าร้อนรุนแรง  "คุณนายมีอะไรค่ะ"สาวพิมสงสัยพร้อมจ้องร่างสาวต่ายที่ใส่ชุดนอนบางๆทั้งๆที่สายตะวันโด่งแล้ว นมแม้จะไม่ใหญ่โตเท่าเธอแต่ก็ได้รูปสวยงาม สะโพกที่อวบอัด ผิดถึงจะไม่ขาวแบบเธอ แต่ก็เนียนนวลน่าจับต้อง   "ตุณนายนี่รูปร่างดีจริงๆนะค่ะ"สาวพิมชมจากใจจริง  "ไม่หรอกฉันอยากขาวๆแบบเธอมั้ง"  "ไม่ดีเลยคุณนายมันอึดอัดนะ" "หุ่นแบบเธอแหละผู้ชายชอบ" สาวต่ายพูดเป็นนัยๆ  "แหม่คุณนายก้อ พูดแบบนี้ฉันก้ออายแย่"   สาวพิมอายหน้าแดง  "อายทำไม่ล่ะ คนมีของดีก็ต้องอวดจริงมั้ย ว่าแต่ทำยังไงเธอถึงมัดใจลุงคำได้ ฉันได้ข่าวลุงคำนี่ร้ายใช่ย่อยนา"  สาวต่ายอยากรู้อยากเห็นตามนิสัยผู้หญิง
            สองสาวนั่งคุยกันอย่างอออกรสชาติเพราะไม่ค่อยได้มีเพื่อนบ้านได้สนทนาแบบนี้บ่อยๆ ยิ่งสองสาวมีรสนิยมที่คล้ายๆกันจึงได้คุยเข้าขากันไปทุกเรื่อง  โดยเฉพาะเรื่องบนเตียงที่คุยแลกเปลี่ยนกันอย่างออกรสออกชาด "ผัวคุณนายนี่หล๊อหล่อนะค่ะ"  "จ๊ะ"สาวต่ายรับคำอย่างภาคภูมิใจ "แล้วอย่างอื่นนี้หล่อด้วยหรือป่าวค่ะคุณนาย อิอิ" สาวพิมเริ่มจะคุ้นเคยกับเพื่อนใหม่ของเธอ  "อย่างอื่นนี้ หมายถึงอะไร"สาวต่ายแกล้งใสซื่อ "แหม่คุณนายก่อ ก็ของอย่างว่าแหละ อิอิ"   "เฮ้อ...ก็ปกติแหละสมัยก่อนแค่สะกิดก็ได้เรื่อง อยู่กันนานไปต้องคอยปลุกคอยปั่น" สาวต่ายทำเป็นกลุ้มใจทั้งๆที่จริงๆแล้วเรื่องกามกิจของเธอกับสามีใช่จะมีปัญหาใด แต่ออกจะโลดโผนตื่นเต้นอยู่ตลอดเวลา ด้วยซ้ำ  "จริงเหรอค่ะ"สาวพิมทำตาโต "น่าสงสารคุณนายจริงๆ"สาวพิมเห็นแผนการลางๆที่หวังจะเอาใจผัวเฒ่าของเธอ  "ทำไงได้ สงสัยเพราะของเก่านานๆก็เบื่อ แล้วเธอล่ะพิม ลุงคำเป็นไงบ้าง " สาวต่ายโยนหินถามทาง  สาวพิมหน้าแดงแต่ใจนึกดีใจ โอกาสเป็นของเธอแล้ว "พี่คำนะทั้งอึด ทั้งทนเลยจ๊ะ "  "จริงเหรอ หรือแก่มียาดีหรือเคล็ดลับอะไร" สาวต่ายทำทีสนใจ ทั้งที่คืนก่อนก็ได้เห็นถึงฤทธิ์เดชตาคำเฒ่าลามกอย่างดี  "ก็ไม่เชิงหรอกจ๊ะ คุณนายอยากรู้คืนนี้แวะมาซิค่ะ"สาวพิมเชื้อเชิญ
      ค่ำคืนหลังสวนเจ้าชัย วงเหล้าที่ประกอบด้วยเฒ่าคำ ไอ้ใบ้สองลูกพี่ลูกน้องจอมหื่น เจ้าชัยเจ้าของสวนและเมียสาว ต่ายในชุดผ้าถุงเสื้อคอกระเซ้าบางๆ  และสาวพิมเมียเฒ่าคำที่ใส่ขาสั้นอวดขาอ่อนขาวยังกะหยวกกล้วย เสื้อเอวลอยสมัยใหม่สองเต้าลอยเด่นยังกะภูเขาไฟ 2 ลูก มหึมา  ไอ้ชัยดื่มเหล้าไปกลืนน้ำลายไป   ส่วนสองลูกพี่ลูกน้องจอมหื่นก็จ้องเมียสาวเจ้าชัยตาไม่กระพริบ  วงเหล้าคึกคลืนเป็นพิเศษด้วยเรื่องเล่าพิเรนท์สารพัดจากเฒ่าคำ  สองสาวก็ร่วมวงสนทนาอย่างออกรส  จนค่อนดึกทั้งเหล้าทั้งน้ำแข็งก็แทบจะหมด "ต่ายจ๊ะไปเอาน้ำแข็งกับเหล้ากับแกล้มมาเพิ่มอีกซิ ที่บ้านเรายังพอมี" ไอ้ชัยที่มืนได้ที่ร้องขอ  "จ๊ะ  แล้วฉันจะถือยังไงหมดล่ะ"   "ลุงตามไปช่วยเอง ปะไอ้ใบ้ไปช่วยคุณนาย" ตาคำรับอาสา พร้อมขยิบตาส่งสัญญาณให้เมีย  "เดียวให้คุณชัยช่วยฉันทำกับแกล้มเพิ่มทางนี้เอง"เมียสาวเฒ่าคำบอกรับคำแบบรู้แผนการ
                หลังเมียสาวออกไปกับสองลูกพี่ลูกน้อง  พิมก็ชวนเจ้าชัยออกมาหลังเพิงพักที่กางร่มรวกๆทำเป็นที่ทำครัวเล็กๆ สาวพิมสาละวนก้มๆเงยๆ สองเต้าทะลักจากเสื้อบางจิ๋วอวดสายตาเจ้าชัย ความขาวอวบ     ทำเอาเจ้าโลกของไอ้ชัยถึงกับแข็งตุงกางเกง สาวพิมก็ใช่ว่าจะไม่เห็นยิ่งเห็นเธอยิ่งเกิดอารมณ์น้ำรักเริ่มซึมปริบๆ  "เอ มันหายไปไหนนะวางไว้ที่นี้วันก่อน" สาวพิมก้มเงยที่ชั้นกับข้าว  "ฉันช่วยหานะ"ไอ้ชัยเข้าไปช่วยค้นจากด้านหลัง ด้วยเนื้อที่ที่จำกันคับแคบ ทำให้เวลาก้มๆเงย ๆ บั้นท้ายสาวพิมก็ไปดันเอาเป้าตุงของไอ้ชัยบ่ายครั้ง ยิ่งทำให้ไอ้ชัยได้ใจทำทีค้นโน้นค้นนี้ ดันเจ้าโลกของมันถูไถไปตามก้นบ้าง บางครั้งก็ดันไปโดนโนกนูนทำเอาสาวพิมถึงกับตกใจ แต่ก็ไม่ว่าอะไรไอ้ชัยเลย ตรงกันข้ามกลับเป็นใจแอ่นสะโพกให้ไอ้ชัยเข้าไปอีก
      ทางด้านสาวต่ายก็ได้เฒ่าคำกับไอ้ใบ้คุมซ้ายขวากลับบ้านไปเอาเหล้ากับน้ำแข็ง เฒ่าคำใจอยากปล้ำสาวต่ายให้รู้แล้วรู้รอดแต่ก็ไม่กล้า ด้วยกลัวคุกตารางเข้าไปอยู่ตอนนี้คงไม่ได้มีชีวิตกลับมา เมียสาวที่เพิ่งได้มาก็คงหลุดมือไปมีผัวใหม่  แต่ดูท่าทางคุณนายสาวก็ใช่ย่อย จริตจะกร้านถึงจะดูดีเรียบร้อย แต่สายตาที่เจนโลกของเฒ่าคำก็พอดูออกว่าเธอร้อนแรงขนาดไหน ดูจากชุดที่ใส่ถึงจะเป็นผ้าถุงดูเรียบร้อย แต่บางครั้งก็เหมือนจงใจถลกขาอ่อนให้ตาเฒ่าได้ดูของดี ตอนข้ามลำห้วยคันนา บางครั้งก็ก้มโชว์เนินเต้าคู่งามให้เห็น  นี่ถ้าลดอายุตัวเองลงอีก 10 ปี มันคงจะลองเสี่ยงดูสักครั้ง   หลังได้เสบียงครบครันให้ไอ้ใบ้หอบหื้ว เฒ่าคำก็เดินเคียงคู่ลัดเลาะป่ากล้วยมากับสาวต่าย โดยมีไอ้ใบ้ตามหลัง จะด้วยบังเอิญหรือจงใจหารู้ไม่ สาวต่ายเดินสะดุดตอไม้ร่างเฉลงกุมข้อเท้าตัวเอง "อุ๊ยลุงสะดุดอะไรไม่รู้"สาวต่ายทำหน้านิ่ว  "ขอผมดูหน่อย"เฒ่าคำลงนั้งจับข้อเท้าให้สาวต่ายเอนหลังไปพิงไอ้ใบ้ไว้  เฒ่าลามกได้ทีทั้งคลึงทั้งนวดข้อขาสายต่ายอย่างได้ที   "เดียงผมนวดให้นะครับคุณนาย ไม่งั้นเส้นมันจะยึดตอนเช้าจะเดินไม่ได้"  "อุ๊ยๆๆได้จ๊ะ เบาๆมือนะฉันเจ็บ"  "ครับๆผมจะเบา ๆ รับรองคุณนายสบายตัว" เฒ่าลามกพูดมีเลสนัย  ส่วนไอ้ใบ้ก็วางของสองมือนวดเฟ้นหัวไหล่สาวต่าย จมูกได้กลิ่นหอมรัญจวนใจจากผิวกายสาวต่าย อาวุธคู่กายของมันถึงกับแข็งตัวตั้งโด่อย่างรวดเร็ว  "ใบ้ไม่ต้องนวดก็ได้ ฉันไม่ได้เจ็บที่ไหล่" สาวต่ายร้องบอกแต่ไม่ได้ทัดทานใดๆ    "ปล่อยมันเถอะครับมันเต็มใจนวดให้  คุณนายจะได้สบายตัว"
          ไอ้ชัยรู้ว่าสาวพิมเมียเฒ่าคำจงใจให้ท่าตนแน่ ก็กระยิ่มยิ้มย่อง ทั้งดันทั้งดุน "อุ๊ยคุณชัยก่อทำไรไม่รู้"สาวพิมท่าทีเอียงอาย  "ก็รูปร่างเธอออกจะเซ็กซี่แบบนี้ฉันก็อดใจไม่ไหวละซิ "ไอ้ชัยชมจากใจ  "ฉันคงสู้คุณต่ายไม่ได้หรอก"  "โถ  มันต่างกันรูปร่างอวบอิ่มแบบเธอก็น่า...ไม่หยอก"ไอ้ชัยจงใจทิ้งคำพูด "น่าอะไรค่ คุณชัย อิอิ" สาวพิมแกล้งถาม  "ก็น่าเอานะซิ ฮาๆๆ"
"พูดอะไรไม่รู้คุณชัยนี่ ฉันมีผัวแล้วคุณชัยไม่รังเกียจเหรอ" ปากพูดอีกอย่างแต่กลับเข้าไปโอบกอดเจ้าชัยเป็นฝ่ายรุก ด้วยกลัวเหยื่อจะไม่ติดเบ็ด   "ไม่หรอก มีผัวแล้วซิฉันชอบจะได้ไม่ต้องสอนกัน" เจ้าชัยได้ทีกอดจูบสาวพิมพัลวัน  ไม่ถึงนาทีเสื้อผ้าของทั้งสองก็กองอยู่กับพื้นห้องสองร่างเปลือยกอดรัดกันอย่างเร่าร้อน  "เราไปหาที่อื่นกันมั้ย เดี่ยวพวกนั้นคงกลับมา"  ไอ้ชัยเสนอด้วยความกังวล "ไม่เป็นไรคุณนายยังไม่เสร็จธุระหรอก อิอิ คงอีกนาน"   "อ้อๆมิน่านี่วางแผนกันไว้แล้วซิท่า แบบนี้ต้องลงโทษ" ไอ้ชัยลงโทษสาวพิมโดยการลงลิ้นไปที่ร่องรักของเธอที่กำลังเจิงนองไปด้วยน้ำเงี่ยน  ความขาวอวบที่ไอ้ชัยเพิ่งได้ลิ้มลองเป็นครั้งแรกทำให้มันตื่นเต้นมังกรน้อยของมันผงาดชูคอร่า  สาวพิมคว้าได้ก็ดูดกลื่นหัวมังกรอย่างชำนาญ "ซิ๊ดๆๆดีมากเธอเก่งจริงๆ"ไอ้ชัยถึงกับคราง  สาวพิมหันบั้นท้ายมาทางหน้าไอ้ชัยด้วยท่า 69 ทำให้มันดูดเลียเนินสวาทของสาวพิมอย่างเอร็ดอร่อย
   สาวต่ายเมียสาวเจ้าชัยถึงกับหลับตาพริมเพราะการนวดของเจ้าใบ้กับเฒ่าคำ  เฒ่าคำจากที่นวดข้อเท้าตอนนี้ลามมาถึงน่องและท่อนขาอ่อน  ถึงผิวจะไม่อวบขาวแบบเมียสาวมันแต่นวลเนียนน่ามองอย่างยิ่ง ไขมันสักส่วนก็ไม่เห็นทั้งนุ่มทั้งนิ่มโดยคนไม่เคยทำงานหนัก  เจ้าใบ้เมื่อไม่เห็นคุณนายคนสวยไม่เอ๋ยปากคัดค้านมัน มันค่อยๆนวดไหล่ไล่มาที่หลังและทำใจกล้า สองมือนวดไปที่สองเต้าอย่างเกรงๆ "อุ๊ย ซิ๊ดๆ"สาวต่ายตกใจร้องเบาๆ แต่ก็ไม่ว่าอะไร ยิ่งทำให้ไอ้ใบ้กับตาคำได้ใจ ทั้งนวดทั้งคลึง  เฒ่าคำเห็นได้ทีค่อยๆปลดผ้าถุงสาวต่ายออกไปกองอย่าปลายเท้า  เผยให้เห็นเนินสวาทโหนกนูนขนาดใหญ่ ตาเฒ่าลามกไม่นึกว่าสาวต่ายไม่ไดสวมชั้นใน  สาวต่ายเหมือนจะรู้ "อุ๊ยตาคำจะทำอะไร "  "ไม่ต้องตกใจครับคุณนาย ผมจะนวดให้คุณนายมีความสุขทั้งคืนเลย" มันพูดพร้อมซุกน้าไปตรงเนินสวาทของสาวต่าย ใช้ลิ้นโลมเลียไปที่ร่องกลางเม็ดละมูดขนาดใหญ่ถึงกับสั่นระริก น้ำเงี่ยนไหลซึมนอง  "ซิ๊ดๆๆๆๆเสียวจังลุงคำ อย่างทำแบบนี้ฉันมีผัวแล้วนะ " "นาๆคุณนายจะได้มีความสุข และคืนนี้คุณนายก็จะได้ผัวอีกสอง ฮาๆๆๆ"  สาวต่ายพอจะรู้๙ตากรรมตัวเอง ไม่ทันได้ตอบโต้ใดๆ เจ้าใบ้ก็ดึงเสื้อของเธอออกจากทางด้านบน จู่โจมสองเต้าเธออย่างกับเด็ดอยากนมมาเป็นปี "อาๆๆๆซิ๊ดเบาๆกันหน่อยฉันเสียวจะแย่แล้ว " สาวต่ายถึงกับดิ้นด้วยความเสียวเมื่อโดนจู่โจมทั้งบนล่าง 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

tacklove

ความสุขแบบนี้เข้าทีแฮะ เคยฝันอยากเอาแฟนในป่าเหมือนกัน แต่อ่านเรื่องนี้แล้วยอมรับเลยว่าเห็นภาพเลย มันส์กว่าหลายเท่าได้อารมณ์จริงๆ

songsak

งานนี้มียาวแน่นอน นี่ถ้ามาครบกันทุกคน น่าจะชุนละมุมกันน่าดูเลย

somc217

ชุลมุนกันดีจังน่าสนุกนะครับ
เสียดายที่ยังขาดอีก สามหนุ่ม ซึ่งถ้ามากันครบคงจะสนุกมากกว่านี้อีก
ขอบคุณมากครับ

swss2511

เมื่อเคมีตรงกันปัญหาย่อมไม่มีมีแต่ตัณหา

pinmonkey

สมใจน้องต่ายกับพี่ชัยจริงๆ ขอบคุณมากครับ

hanabombam

ออกรอบสวิงในดงกล้วย น่าลองทำตามบ้าง คงจะดีไม่ใช่น้อย

mongk

มองตาก็รู้ใจ มองต่ำไปก็ได้เสียว
ในเมื่อมีความสุขกันถ้วนทั่ว จะมามัวช้าอยู่ทำไม

animaru17

dekdoi16

อยากเป็นไอ้ใบ้จังเลย กำลังจะได้กินหอยกระต่ายน้อยแล้ว

7946410

สาวพิมให้นายใบ้และเฒ่าดำนวดทั้งตัวและโดนนาบแบบเล่นสวิงกิ้งในเสียวจริง

สายชล ไพรพง

แก๊งนี้ดีนะมีสมาชิกมาใหม่อีกแล้วแถม  หื่น ๆ  ๆ กันทั้งนั้น555 ::Bloody::

jeabsukhothai