ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 2 ครูแอน

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 02, 2017, 06:06:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mongk

บาดเจ็บจากการล้มลงครั้งนี้ คงมีผลตอบแทนที่น่าเสียวนะครับ

tetete

โดนนายกรกระตุ้นขนาดนี้ครูแอนไม่รอดแน่ๆ

dikky

yukleg

คุณครูหุ่นเอ็กซ์น่าเจี๊ยะแบบนี้เด็กมันไม่ตั้งใจเรียนหรอกครับ มันจ้องนมจ้องก้นครูน่ะแหละ...ว่าแต่ขาเตะเก้าอี้แต่ทำไมหัวโนได้ล่ะครับนายกร?

pinmonkey

ครูสาวจะเสร็จลูกศิษย์หนุ่มแล้ว ขอบคุณมากครับ

janara

แหม่ ๆ มีเขียนแบบหยอดให้ค้างคาด้วย

ว่าแล้วก็ไปอ่านตอนต่อไปสินะ

ขอบคุณครับ

ayiraj2408

จะเป็นศิษย์คิดล้างครูแล้วสินะพระเอกเรา 55

yak7384

devilzoa

อารมค้างมาจากตอนเที่ยง กะจะกดครูเลยรึ

tacklove

กรเอ๊ย นั่นครูนะ เอาละสิ แย่แน่คราวนี้ความเงี่ยนมันไม่เข้าใครออกใครซะด้วย

Against01

eka1325

งานนี้ครูแอนคงไม่รอด โดนจัดหนักแน่นอน ขอบคุณครับ

sixdevil7

งานนี้ศิษย์ขึ้นครูชะแล้ว...ขอบใจมากครับ

Sakdiwichai Ontong

กดครู เป็นความฝันของเด็กผู้ชายหลายๆคนเลยครับ

Whoo Amm Ii

คร่อมครูซะแล้ว แต่ตอนนี้ ทำเอาค้างอีกแล้ว เศร้า