ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พลิกชะตาชีวิต ตอนที่ 3 คุณหมอ

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 03, 2017, 11:03:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

midnightblusie

แสดงว่ามังกรนั้นต้องมี มนต์ ใครโดนไปนี่ติดใจกันทุกคน

clickkuu

อยากรู้จังครับ อะไรเกิดขึ้นกับนายสอนกันแน่

biggiggog

ชอบตรงมังกรสีชมพูนี่แหละ
โดนเป็นเสร็จทุกราย
แล้วเจ้าตัวมันจะรู้มั๊ยเนี่ย
ว่าล่อใครไปบ้างแล้ว
::Thankyou::
ขอบคุณมากๆครับ

chanapat

สนุกสุดยอดเลยกับคุณหมอเกศ ต่อไปก็คงจะเป็นพี่กุ๊ก รีบมาหน่อยนะครับ

pinmonkey

สงสัยงานนี้สอนเสร็จทั้งแม่ทั้งลูกแน่เลย อยากเป็นสอนๆ ขอบคุณมากครับ

snoob

คราวนี้จะโดนทั้งเเม่ทั้งลูกมั้ยครับ

spr566

ยังงง ๆ เพราะปล่อยตัวละครมาทุกตอนเลยครับ

wapwap

พลังมืดนี่น่ากลัวจริงๆครับ
ขอบคุณนะครับ ::Horror::

hanabombam

สาวกุ๊กมาให้เชือดถึงที่เลย โอ้ห้อง 2401 นี้มันฮาเล็มชัดๆ

ppherbalife

น่าตั้งชื่อเรื่องเป็นแท่งกายสิทย์ซะเรยย

gumpxxxx

ไปคว้าควยแบบนั้น ก็โดนของใส่เข้าไปด้วยสิสาวกุ๊ก ถถถถถ

txxt30

คุณหญิงแม่ก็เสร็จไปแล้ว ต่อไปก็ถึงตาคุณลูกละสินะ  รออ่านตอนต่อไปครับ

sarozzero

เฮอะเฮะจะหักทิ้งงั้นเหรอ กลายเป็นว่าจะเสร็จอีกคนน่ะสิ
คุณแม่ผ่านไป น้องกุ๊กคงเป็นคนต่อไป ลูกอีกคนก็คงเป็นลูกสาว
รอดูว่าจะมาตอนไหน

mygunko

::Hunger::อยากเป็นคนไข้บ้างจังโรงบานใหนน่อ

pj762856