ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 38 : ลุงพลคนหลายใจ...หรือใบเฟิร์นที่โลเล Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 04, 2017, 12:07:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าวันนั้น หนูเฟิร์นเด็ดขาด ไม่เลือกเจมส์ คิดว่าลุงพลจะยังรักเฟิร์นคนเดียวไหม

คิดว่าเป็นไปได้ ลึก ๆ ลุงพลแกก็เป็นคนดีนะ แกคงจะคบกับเฟิร์นคนเดียว รอเฟิร์นเรียนจบแล้วคบหากันเงียบ ๆ
71 (27%)
ยังไงคนอย่างลุงพลก็หาใหม่อยู่ดี เรื่องของเฟิร์นกับเจมส์มันแค่ข้ออ้างเท่านั้น ขนาดเมียจ่ามันยังเล่นมาแล้ว
192 (73%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 263

KWs

swss2511

เมื่อความลับเริ่มเก็บไม่อยู่ลุงพลต้องรีบแก้ไข หาทางปิดปากสาวๆด้วยความเสียวไปเลย

firefox2007

ตาลุงชุมพลนี่แกร้ายนะ เดี๋ยวก็หัวใจวายก่อนจะได้มีโอกาสจัดการหมอพลอยหรอก

สมปอง บุญ

ballzae

ลุงพลจะมีชีวิตรอดจนเอาผู้หญิงครบทุกคนมั้ยเนี่ยย ลุ้นจังง

noomth

dikky

Open Heart

เนื้อเรื่องซับซ้อนมาก จะได้ลงเอยกับใครนะ หรือจะหัวใจวายตายก่อนนะ

boong

ไม่อยากให้ลุงของเราแพ้นายเจมส์เลย ฮาเรมของลุง จะโดนนายเจมส์แย่งจริงๆหรือ

ppeak

ตอนหน้าจะถึงทีหมอพลอยรึยังครับ รอลุ้นคนนี้มานาน อยากให้จัดได้สำเร็จเป็นทาสรักลุงอีกคนไวๆ

xonly289548

สงสัยถึงคิวหมอพลอยละครับ คงจัดหนักจนหมดแรงแน่ ขอบคุณมากครับ

Oranut Engchuan

อ่านแล้วอิจฉาลุงพลจริงๆ แต่ก็กลัวจะหัวใจวายซะก่อน เล่นหักโหมซะขนาดนี้  เสร็จจากน้องเฟิร์นจะเป็นใครต่อเนี่ย ::Bloody::