ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 38 : ลุงพลคนหลายใจ...หรือใบเฟิร์นที่โลเล Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 04, 2017, 12:07:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าวันนั้น หนูเฟิร์นเด็ดขาด ไม่เลือกเจมส์ คิดว่าลุงพลจะยังรักเฟิร์นคนเดียวไหม

คิดว่าเป็นไปได้ ลึก ๆ ลุงพลแกก็เป็นคนดีนะ แกคงจะคบกับเฟิร์นคนเดียว รอเฟิร์นเรียนจบแล้วคบหากันเงียบ ๆ
71 (27%)
ยังไงคนอย่างลุงพลก็หาใหม่อยู่ดี เรื่องของเฟิร์นกับเจมส์มันแค่ข้ออ้างเท่านั้น ขนาดเมียจ่ามันยังเล่นมาแล้ว
192 (73%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 263

reaperofvirgin

กลับมาที่นางเอกของเราอีกครั้งแล้ว ดีใจมากครับ ขอบคุณครับผม

boydtri

xvenomz

ลุงพลเพิ่งพ้นอันตรายมาแหมบๆ จะตายคาอกหนูเฟิร์นก็คราวนี้ละ

เจ้าชาย ราอูล

ลุงร้ายกาจจริงๆมีสาวๆมาให้เชยชมไม่ซ้ำหน้า หมอพลอยจะเป็นอย่างไรต่อไปนะ ลุ้นให้ลุงจัดการหมอพลอยไวไว แต่ตอนนี้มาลุ้นเรื่องของน้องเฟิร์นก่อนดีกว่า

Peera canalitartis

soso123

เอิ่ม ลุงพลมีอาหารเสริมดีแท่  กินเด็กนี่อายุลดลงหลายปีแล้วมั้งฮับ

noomxxx

สงสัยเมียคนต่อไปหมอพลอยแน่นอน หลังจากนั้นไปจัดการยัยอุ๊จอมจุ้นต่อชัวร์ๆ ลุ้นๆๆกันต่อปายยย

suezs0000

เนื้อหาเข้มข้น เดาทางไม่ออกเลยจะจบแบบไหนล่ะเนี่ย จะเฟิร์น โดนัท หรือเหมาหมด

kuniine

ยังไงหนูเฟริ์นก็ไม่รอดลุงพลไปได้ รอลุงเอาหมอพลอยมาเป็นcollection ใหม่น่ะครับ

Worakit Tungpasertkarn

asdf4321

สุดท้ายใบเฟิร์นก็มาสนุกกับลุงพลเหมือนเดิม น่าจะให้ใบเฟิร์นลองทดลองขับกับเจมส์สักรอบแล้วค่อยกลับมาตายรังกับลุงพล(น่ามีตัวเลือกนี้นะ) อีกอย่างลุงพลนะรึเศร้าถ้าใบเฟิร์นจากไปมีฮาเลมรออยู่ตั้งหลายคน
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย