ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 4 คำเตือนของพ่อ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 05, 2017, 09:51:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

divadevil

ป๊อดต้องทำความดีตามที่พ่อได้มาบอก โดยการไปช่วยน้องหลิวให้รอดพ้นจากเพื่อนชายจอมหื่น แล้วคงต้องแถมไปช่วยแม่วิไลของน้องหลิวให้หายจากอากานอนไม่หลับด้วยบุญจะได้หลายๆ

pjny

decha55

ป็อดคงมีจิตใจงามเพราะมีพ่อเป็นไสยเวทขาว แต่ต้องระวังตนอย่าหลงในแำนาจ

oymfoyp00

เพราะคุณหลิวต้องเป็นของกุใช้มะป๊อด  มายเบรคไม่ได้งี้ต้องเน้นสมยอมสินะ

สมปอง บุญ

พระเอกของเราต้องเสริมวิชาเพื่อปกป้องตัวเองก่อน

pongjun

พ่อ ยังงัยก็ยังคงรักและเป็นห่วงลูกอยู่เสมอ เป็นคนดีนะป็อด

thetoyhero

น่าติดตาม ขอบคุณครับ

•====================================•
30/11/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 30/11/2560 ~ 30/5/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=185496.msg685539#msg685539

golem237

เป็นแนวใหม่ที่น่าสนใจดีครับ ออกแนวไสยศาสตร์นิดๆ

ss24p

ต้องเป็นคนดีตามที่พ่อสอนไว้ แล้วจะได้รางวัลตอบแทนเอง ช่วยเธอไว้ดีกว่า แต่ค่อยๆ จีบ ทีหลัง

pekunws

ป๊อดต้องช่วยหลิวได้แน่นอน และต้องได้รางวัลตอบแทนดีซะด้วยซิ

MrRasta

tree0107

มีเพื่อนดีๆอย่างน้าขิกนี่สักอันละก็.......

ัuffa555

::Reader::
ผมนี่ รีบตามมาอ่านอย่างไวเลยครับ
ชอบผลงานของท่านนักเขียนมากๆ
เป็นกำลังใจให้นะครับ

johnywalker

ดีใจนะที่อย่างน้อยป๊อดมีมีความคิดใฝ่ดี ไม่ได้เห่อหมอยจนเสียคน