ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 4 คำเตือนของพ่อ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 05, 2017, 09:51:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yu_ei

::JubuJubu:: บ่นจะทำดีก็มีบทพระเอกขึ้นมาทันที แต่ไม่วายคุณหนูหลิวจะเสร็จป็อดในตอนเท่าไหร่น้าาาา อิอิ

nakataza

ป๊อดบอกไม่ให้ทำอะไรคุณหลิวเพราะจะเก็บไว้เอง

Prupar Parsuk

หายตัวตามขึ้นรถไปเลยป๊อบ แล้วไปช่วยหลิว ที่นี้พอช่วยเสร็จก็ได้บทพระเอก แล้วก็ได้...

reaperofvirgin

กุไม่มีทางให้มึงทำอะไรคุณหลิวได้หรอก...เพราะกุจะเก็บไว้ฟันเอง จริงไหมป๊อด555

snoob

มีของดีต้องทำตัวดีๆครับด้านมืดจะได้ไม่ครอบงำ

peat

ทีแรกนึกว่าพ่อจะเตือนว่าให้เพลาๆเรื่องผู้หญิงไว้ก่อน..เรียนก่อนนะลูก..
แล้วดูท่ามีตัวละครเพิ่มมาแบบนี้..มีจัดอีกแล้วแน่ๆ..

quantize

อ้าว มีลบความทรงจำด้วย เป็นจุดเด่นน่าสนใจครับ

nano1234

อ่านตอนนี้จบ  คงต้องหาปลัดขิกมาคาดเอวบ้างแล้ว

songsak

สงสัยจะถึงเวลาโชว์สกิลช่วยคุณหลิวแล้วมั้งนายป๊อดของเรา อย่าป๊อดสมชื่อละกล้าๆหน่อย

SilcenceKnight

::Hmmm::
เนื้อเรื่องยังไปได้อีกไกลเลย
ป๊อดจะได้เจอพ่อไหม จะได้เรียนวิชาไหม
จะใช้ปลัดขิกยังไง

รักสาว มีอายุ

babbom

mamy

อ้าวมีคนจะมาแย่งเมียซะละป๊อด งานนี้มีได้เสียแน่

ขอบคุณมากครับ ท่าน

meng5

etracker

เยี่ยมเลยครับ ป๊อดค่อยดูเป็นคนดี สมกับที่อยู่กับพระมาทั้งชีวิตหน่อย มาทางนี้ผมชอบเลยครับ