ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 4 คำเตือนของพ่อ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 05, 2017, 09:51:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nepkcal13

พ่ออุตส่าห์เตือนไปไม่นาน กลับมาคิดแผนชั่วซะงั้น เหมือนจะดีนะ แต่ก็ไม่ถูกต้องอยู่ดี ::Pull::

akennya

น่าจะหลงเหลือความทรงจำให้สองแม่ลูกติดใจมากกว่านี้

pj762856

moobin1978

ชอบแนวการแต่งนะครับ คือมันเป็นแนว xxx ก้อจริง แต่มีเรื่องของความดี สติ มาแทรกด้วย ไม่ใช่ ใส่ๆๆๆ กันอย่างเดียว

mashall

ป๊อดครับ ช่วยคุณหลิว พากลับมาขึ้นสวรรค์ เลย

axolotss

เจ้าชาย ราอูล

งานเข้าแล้วป๊อด ป๊อดสู้ๆช่วยสาวหลิวให้ได้ ทำดีตามที่พ่อสอน

uuuxxx

พระเอก. เริ่มแล้วครับ. ฉากอย่างนี้ละ. ได้ใจได้กายเต็มๆ

Qtaro Qtaro

น้าขริกช่วยป๊อดปกป้องน้องหลิวด้วยนะครับ พระเอกของเราสู้ๆครับ

TTHAI

ทำเรื่องออกมาเป็นสองแนวก็ดีนะ ให้ป๊อดเป็นคนดี / เลว ใช้พลังไปสองแนวเลย

nan156156

Inwjaja

เป็นห่วงคุณหลิวเลย แล้วสองคนนั้นจะท้องไหม

hanabombam

กูไม่มีทางให้มึงทำอะไรน้องหลิวได้หรอก แต่กูจะทำอะไรน้องหลิวเอง ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

xvenomz

น้องหลิวจะเข้าคอลเลคชั่นนายป๊อดมั้ยเนี่ย