ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 4 คำเตือนของพ่อ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 05, 2017, 09:51:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swss2511

ได้โอกาสทำดีตามที่พ่อสอนแล้ว ป๊อดถ้าช่วยหลิวได้มีหวังสานสัมพันธ์ต่อไป

Microgame Small

ป๊อดจะช่วยน้องหลิวอย่างไรเรื่้องราวกำลังน่าติดตามเลยครับ

jesus chutok

อาหลิวเฮ้ยยย​ ลื้อรายต่อไปแน่ๆเรย​ อั้วละอิจฉาป๊อดฉิบ

ngamsi

สนุกดีครับ ตอนใหม่มาก็ย้อนอ่านตอนเก่าอีกรอบ

ปล.อยากได้ปลัดขิกแบบนี้บ้างจัง  ::Glad::

Aoshisun

เนื้อเรื่องและพล็อตเรื่องน่าสนใจมากครับ แต่ปัญหาคือพระเอกเราต้องคอยระวังด้านมืดแห่งจิตใจ แล้วคนอ่านจะได้เสพรับราคะอีกไหมครับ 5555+
ขอบคุณครับ

rabbitbadboy

keakman

phenix

หนุ่มนี่ดวงถึงฆาตแล้ว..เล่นกัป้อดที่มีน้าขิกช่วยอยู่

xonly289548

น่าจะใช้ของดีไปทำความดีได้ละครับ ขอบคุณมากครับ

smokerhythmz

แหม่ น่าจะเหมาหมดทั้งบ้านแล้วมั้ง หรือว้าจะกลับตัวเป็นคนดีตามที่พ่อบอกไว้กันแน่

coolkid2

ท่าทางจะปกป้องคุณหลิวจนได้ฟันเองสินะครับ ฮ่าฮ่าฮ่า

monsterlover

ตอนใหม่มาทันใจดีครับ แต่ตัวละครที่ปูไว้หายไปครับ คนขับรถของคุณวิไลครับ

Nikubou

ยังไม่ได้อ่านครับแต่รีบมาตอบก่อนเพราะที่ผ่านมาการันตีได้ว่าผู้ประพันธ์ต้องทำให้เสียวและสะใจอย่างแน่นอน ลุ้นว่ายกถัดไปใครโดน

longman_44

เรื่องน่าติดตาม ป๊อดจะเป็นคนดี หรือเป็นมาร ต้องคอยติดตาม

taka95

ป๊อดจะเป็นคนดี ช่วยคุณหลิวสำเร็จ แล้วจะได้รางวัลไหมนะ