ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 4 คำเตือนของพ่อ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 05, 2017, 09:51:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pepejang

แล้วป๊อดก็ช่วยคุณหลิวสำเร็จ คุณหลิวเลยจัดให้ป๊อดชุดใหญ่เลย. อิอิ

kornsnic1

Dflkbjw Dfgojeo

แนวแบบนี้ชอบครับ ของวิเศษของพ่อ ช่วยป๊อดด้วย

Sopun Jeekkee

ชอบวิธีการเดินเรื่อง มีที่มาที่ไปของแต่ละบท

tak19

อ้าว มาถอดหญ้าทำไม ไปเข้าบ้านดีกว่า. อิ อิ 

kongrith

ป็อดต้องช่วยน้องหลิวให้ได้นะ อย่าให้น้องหลิวเป็นอันตรายเด็ดขาด

golfbakub

dddsss

ป๊อดจะช่วยคุณหลิวได้หรือเปล่า น่าติดตามครับ

audy3888

พลังของปลัดขิกนี้ดีจริงๆ แต่ป๊อตก็เป็นคนดีด้วย อำนาจพุทธคุณน่าจะดีกว่า

Sirothon Ngamkulkrisri

ขอบคุณครับ. ติดตามอย่างต่อเนื่อง

•====================================•
9/2/2561

คอมเมนผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 9/2/2561 ~9/8/2561 }

•===============================================•

suriyamahajit

toremo001

wichannnnn

ชอบประโยคที่พ่อสอนป๊อดเรื่องการควบคุมจิตใจ
ส่วนหลิวนี่จะรอดไหมนะ

zephyr77

ป๊อดดูเหมือนจะดี ก็ดีไม่สุด จะเลวก็เลวไม่สุด