ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บิว 12

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 05, 2017, 11:03:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cdx

บิว 12
   ลบ

kaithai

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Man Chin

รอตั้งนานได้อ่านสักทีครับ ว่าแต่ตอนนี้สั้นไปหน่อยครับอารมณ์ยังค้างอยู่เลยครับ ชอบแบบแนวคาควยตาแก่ไว้ในหีเด็กสาวโดยไม่ถอดออกแบบเดิมนะครับ ได้ฟิว และอยากให้มีแนวคาเย็ดคาชุดมั้งอ่ะครับ ผมแพ้แนวตาแก่เย็ดเด็กสาวคาชุด นร นศ พยาบาล พนักงานออฟฟิต กระโปรงสั้นๆแหวก กกนเย็ดแตกใน แล้วเอว กกนปิด กระโปรงลง ไปทำงานหรือเรียนทั้งแบบนั้นเลยครับ อิๆ ขอบคุณมากๆนะครับท่านเทพ

somc217

ในที่สุดครูทศ ก็สามารถหลอกสาวมิว มาฟันได้สมใจ
รอลุ้นตอนต่อไปว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นกับทั้ง สามครอบครัวต่อไป
ขอบคุณมากๆครับ

nananews

ครูจะเทครัวหมดทั้งบ้านแล้ว

peddo

กลับมาไม่ทันดูหลานถูกเชือดนะครับ ไม่งั้นน้องมิวมีโดนรุม สนุกมากครับ อ่านดูแล้วอิจฉาครูทศเลย แต่ต้องระวังเจ้ากรรมนายเวรจะมาตามนะครับ สอยลูกสาวไปแล้ว เดี๋ยวจะตามมาเก็บเด็กๆในสังกัดให้ช้ำใจเล่น อิอิ

windranger1

เเต่งเรื่องได้สนุกมากครับ รอคุณชล กับครูทศ หรือน้องนิว

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

มิวเป็นเมียครูทศอีกคน สนุกกันอีกแล้ว

hanabombam

ครูทศชีวิตดี๊ดี ได้เอาบิวมิวแล้ว ยังได้เอารัตน์อีก แต่ระวังจะตายคาอกเอานะครับ

swss2511

ครูทศได้ทั้งพี่ทั้งน้องแล้วต่อไปมีหวังได้แม่น้องบิวอีกคน

windranger1

ยังรอตอนใหม่อยู่นะครับ กดอัพเดททุกวัน รอครูทศกับน้องบิว เปนกำลังใจให้ท่านผู้แต่งนะครับ

คนธรรมดา ธรรมดา

สวิงกิ้งกันทั้งน้าทั้งหลาน

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

บิว เลวเกิ้นเพื่อจะเอาใจผัวเอาน้องมาประเคน