ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่10

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 06, 2017, 12:18:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

komjaka

น่าจะมีมนต์เสน่เพิมจะแจ่มมากๆครับ

kvachira

ขอบคุณสำหรับบทที่ 9-10 นะครับ

ในที่สุดตัว C, D ก็มา กว่าจะไล่ครับคงเหนื่อยพระเอกน่าดู

balaha

ขอบคุณครับ สนุกเหมือนเดิม สาวๆเยะดีมันเลยอาจจะงง ยังไงก็สู้นะท่าน

cd13579

ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใคร โดยเฉพาะคนที่ต้องตามล่าหาอักษร

เหนิงทิ้งไปก็ได้เวลาออกล่าตามสบายละ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

jingjang

บรรยากาศในเรื่องทำไมผมอ่านแล้วรู้สึกถึงแรงกดดัน กับความทมึนๆยังไงไม่รู้ผิดกับตอนแรกๆ ที่ใสๆ  นิยายเรื่องนี้ถ่ายทอดอารมณ์ออกมาได้ดีมากเลยครับ ความรู้สึกของพระเอก และของสาวๆ ด้วยส่วนตัวผมก็ชอบน้องมายย์ แต่จะทิ้งสาวๆคนอื่นๆมันก็ไม่ได้เหมือนกันแต่ละคนก็น่ารักไปคนละแบบ หวังว่าพระเอกจะหาทางออกได้นะครับ ขอบคุณมากครับ

larvi

อยากรู้ว่า 3 สาวนั้นจะเกี่ยวข้องยังไง แต่ที่แน่ๆจะหวังรักแท้จากพลังแบบนี้คงไม่ได้ เหอๆ

peddo

ผมว่าน้องแพรน่าสนมากนะครับ แต่ตอนนี้เก็บอักษรฝรั่งก่อนดีกว่า หมอไนท์มาช่วยถอดสลักที่ห้ามเอาเพื่อนๆของเหนิงเองเลย ไม่เป็นไรครับ ถ้ารักกันจริงเดี๋ยวก็กลับมาได้ ขอบคุณครับ

Peera canalitartis

ดีจัง มีย้อนอดีตให้ด้วย ไม่งั้นย้อนไปหา ความเดิมตอนที่แล้วกันเหนื่อยเลยยย ขอบคุณครับ ขอให้บุญกุศลนี้ช่วยให้คืนดีกับ น้องเหนิง อิอิ

alasangel

พระเอกน่าจะได้ตัวอักษรจากแก๊งน้องสาวทั้งแก๊งนะ รอวันโชว์สกิลเทพอยู่

testman

ขอบคุณมากครับ ที่เห็นว่าคอมเมนท์มีประโยชน์ ผมเข้าใจว่าการเขียนตอน ๆ ฟหนึ่ง โดยเฉพาะตอนยาว ๆ นี่มันเสียเวลาจริง ๆ โดยเฉพาะถ้าต้องเขียนหลาย ๆ เรื่องพร้อมกันด้วย

เป็นกำลังใจให้ครับ คนเขียนเขียนแล้วสนุก คนอ่านก็ยิ่งอยากอ่านต่อตาม พอหาย ๆ ไปก็คิดถึงกันบ้าง อยากให้มาบ่อย ๆ :)

thisisbest

จัดแพรไปเลย ค่อยให้แพรไปง้อเหนิงให้อีกที

Mamotaro Musashi

::Glad::จัดหนักเลยครับ อกหักแล้ว ทั้งแพรและสาวฝรั่งโดนหมดแน่ๆ รีบเก็บอักษรก่อนตัวตนจะหายไปนะครับ

gritkin

แบบนี้ต้องจัดให้หนักสิครับ จะรอช้าอยู่ใย มีคนมาชอบทั้งที 5555

gobori21

อยากให้เนได้กะหมอไนท์แล้วฮะ แต่ท่าทางนายเนจะเก็บตัว c จากฝรั่งสามสาวก่อน.. คิดว่ายังไงเหนิงก็กลับมาแน่ๆ ง้อสาวด้วยนายเน

feleeona

เสียเมียไปได้เมียใหม่มาไวทันใช้เลยพระเองเราไม่ขัดสนด้วย