ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่10

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 06, 2017, 12:18:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yamiki

ขอบคุณมากครับ จริง ๆ นี่เชียร์อเล็กซ์ อยากให้แม่วัวออกบ่อย ๆ 55555 แต่เหนิงก็ดุดีครับ เอาอยู่

beer_a_riddler

::WowWow:: ขอบคุณมากครับ มาเต็มที่ เต็มอิ่มเลยทีเดียว

ถือว่าเป็นการครบตอนที่ 9 ที่เต็มมาก

น้องแพรก็น่าสงสารน่าดูแลนะครับ

badholy

เผลออ่านเพลิญจนเกือบลืมคอมเม้น ขอเสียของคนเขียนดีนะครับ 555
มารุ้ตัวอีกทีตรงเรียนที่มันไม่ต่อเนื่องกัน ขอบคุณมากครับ

puredark

แหม่เก็บทั้งสามสาวทั้งเพื่อนแฟนเก่า น่าอิจฉาเกินไปแล้ว

saoflost

พระเอกเราเริ่มเก็บอักษรได้แล้ว คงเข้าใกล้climax ขึ้นทุกทีแล้วสิเนี่ย

nawin1357

นึกว่าครูแต้วโดนลวงแล้วจะเคลิ่มที่ไหนได้ยังมีสติอยู่

jjhj1988

เกือบแล้ว อีกนิดก็จะได้น้องแพรแล้ว ไม่ต้องสนมันล่ะตัวอักษร 555

therasak

ที่สุดแล้วก็ต้องเอาตัวรอดจากการสูญสลาย รักแท้จะหาได้หรือ

amtorff73

กว่าจะถึง พ.แพร ก็อีกตั้งนาน หรือคุณ joker socool จะมีแอบหักมุมด้วยการเก็บอักษรแรกของชื่อจริงของสาวแพรแทนนะ ::Hmmm::

zethkhun

เพิ่งโดนเหนิงทิ้งไปเเป๊บๆ นี่จะรวบสี่คนในคืนเดียวรึเปล่าเนี่ย

milan

เปลี่ยนโครงเรื่องไปเยอะเหมือนกันนะครับ ตอนนี้ไม่ได้เก็บตัวอักษรเลย แล้วสกิลใหม่ใช้ยังไง อยากรู้แล้ว

laiga

น่าสงสารเก่งอยู่นะครับ แต่ทำไงไดัถ้าไม่เก็บอักษรก็เตรียมโดนจัดการได้เลย ขอบคุณมากนะครับ

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจมากคับ  ยังคงความสนุกไว้เหมือนเดิมเลยคับหุหุ จาได้ตัวอักษรใหม่อีกแล้ว

ryu

ขอบคุณผู้เขียนจริงๆครับที่ตั้งใจและใส่ใจในรายละเอียด เป็นเรื่องที่สนุกเรื่องนึงเลยครับ

zombiezero001

::Fighto::เรี่องนี้เป็นหนึ่งในเรีองโปรดเลยครับชอบมากครับ