ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่10

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 06, 2017, 12:18:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3821

เพิ่งอกหัก แต่ได้สาวดามใจที 4 คนเลย แถมเป็นสาวต่างชาติซะ 3คน สุดยอดครับ ลุ้นสนุกดี ขอบคุณครับ

mewzira

มาตามต่อ ยิ่งอ่านยิ่ง งง ตัวละครเยอะมากกจริงๆ น้องมาย จะได้ไหม เหนิง จะกลับมาไหม ไหนะเรื่องตามเก็บสาวตามอักษรอีก เยอะจริงๆ

benzuker

สรุปแล้วจะได้สะสมตัวอักษรมั้ยครับ เริ่มคิดว่าจะโดนลบจนหาย ถ้ายังยอมน้องเหนิง

yukleg

มีสาวในสต๊อกหลายคนเลยไม่ง้อไม่ตื๊อเหนิงเลยเหรอครับพ่อคนหล่อเลือกได้

beeriero

อย่างนี้ลำบากแย่เลยยายเหนงตามแจเลย

kritsana1244

จัดว่ายาววววมากก 5555 อ่านไปครึ่งตอนจนถึงผับนี่ต้องหยุดก่อนเลย แล้วค่อยมาอ่านอีกรอบ 555

chana

คิดไม่ออกเลยว่าจะได้ชื่อใคร คงหักมุมแน่ๆเลย ::DayDream::

exelier

สรุปแล้วพระเอกจะได้กะมายด์มั้ยหว่า
ไปๆม่ๆแลดูเหนองกลายเป็นนางเอกเฉย
แต่จากรูปแล้วรอลุ้นให้ได้กะมายด์มากกว่านะครับ
ขอบคุณมากครับ

gumpxxxx

ข้ามขั้น จีบสาวต่างชาติซะด้วย แล้วอย่างนี้สะสมตัวอักษรยังไงล่ะ สุดยอดเลย

Fear TheRabbitz

ตอนใหม่มาแล้วววว รอติดตามอยู่เสมอๆครับ เอาใจช่วยไรท์ให้เขียนตอนใหม่เร็วๆนะครับ รออ่านอยู่

pongsakornkpb

จะขโมยตัวตนใครมาละอยากรู้จัง

bongzall

ซํกพักก็คงได้เพื่อนเหนิงทั้งกลุ่ม แต่อยากให้มีบทได้สาวดัดฟันบ้าง

sara01

อย่ามัวแต่เก็บเพื่อนเหนิง จนลืมสะสมอักษรนะครับ

Ideology

โอ้วโหว ท่าทางจะได้ตัวอักษรเพิ่มเพียบเลย ชื่อเรียงมาเลย

tripplet

นานแค่ไหนก็จะรอคับ. ไรต์เตอร์อย่าทิ้งรีดเดอร์ก็พอคับ.  รอเสพผลงานทุกเรื่องทุกตอนคับชอบมากๆ