ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน มัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 06, 2017, 11:20:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nobitakung

น้องดรีมถอนตัวไม่ขึ้นแน่ๆครับ

beeriero

ดีจังน้องสาวใส่พานมาให้เลยแบบนี้

MAC

คุณชีได้น้องดรีมแล้วไม่น่าจะทิ้งน้องดรีมเลยน่าจะเอาน้องส้มด้วยจะได้มีไร่ส้มโอสองสวน ::DookDig::

shuya

พึ่งเข้ามาอ่านตอนนี้ตอนแรก สงสัยได้ย้อนอ่านทั้งหมดล่ะทีนี้

gunflow

ดรีมไม่น่าจะรอด แผนการมันราบรื่นเกินมากๆ 555

เหนรูปละคึกกว่าเดิม

อ่านตอนจบ เฮ้ย ใครมา วิทย์ใช่มั้ยนั้น

au2000

เนื้อเรื่องก็มัน
ภาพประกอบก็เยี่ยม
ดีครับ

leonado54

วัวเคยค้าม้าเคยขี่ ใช้ได้จริงคำนี้

gade10110

เลวครบสูตรเลยทั้งพี่ทั้งน้อง อยากได้หนูดรีมมั่งจัง 555

samsung014

น้องดรีมเจอกลลวงเข้าไปท่าทางจะโดนอีกรอบซะแล้ว จะต้องเสียวิทย์ให้ส้มมั้ยนะ

cd13579

ลีลาหลอกล่อที่แท้จริง น่าจะได้ล่อด้วยละวันนี้ ซื้ดดดดแทน

แต่ทว่าข้าได้กลิ่นอุบาย เรื่องนี้ไอ้ซีไม่น่าจบสวย
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

นายซีแน่มาก ในทีสุดก็น่าจะดรีมอีกรอบซิ

13satan

คงเป็นไปตามแผนอย่างแน่นอนฮุฮุ ::Grimace:: ::Grimace::

gritkin

สนุก​มาก​ครับ​ ย้ำ​เตือน​ว่า​คน​เรา​ไว้ใจ​กัน​ได้​ยาก​จริงๆ​ แม้​จะ​เป็น​เพื่อน​สนิท​ก็​ตาม​

comebacktome

sofee

น้องดรีมจะรอดไหมอ่ะ ทุกอย่างเป็นใจเหลือเกิน อิอิ