ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน มัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 06, 2017, 11:20:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

benz12201

จะว่าสงสารดรีมก็สงสารนะ แต่ทำไมอ่านแล้วเสียวมากกว่า รอบนี้โดนกดเข้าไปอีก สุดมาก

medsay

::Yes!:: มันต้องซ้ำให้ติดอกติดใจ ต้องย้ำให้รู้ว่าจะได้เสยอีก สาวน้อยผู้ไร้เดียงสา ต้องมาเจอเสือตัวพ่อ มันละสิ

ัuffa555

อนุรักษ์ สงวนสิน

วัวเคยค้า ม้าเคยขี่ เรียบร้อยอีกแหละ

tip251226

มีครั้งแรกแล้ว  ครั้งต่อไปสจะเหลือเหรอ

gggfffggg

โดนจนต้องติดใจ เป็นธรรมดาครับ

kopXIIII

โบราณเคยกล่าวไว้ว่ามีครั้งที่1 ย่อมมีครั้งที่ 2 ที่สามตามมา
ท่าทางจะติดใจนายซีจนลืมความรู้สึกผิดไปซะแล้วนะดรีม

somkid sitti

akennya

mildzeed

เรื่องนี้สุดยอดไปเลยครับ อ่านแล้วเสียวจริงๆ

kik1976

โหปี้กันไปมาแบบงูกินหางเลยอ่ะ

timeai

น้องดรีมจะอดทนต่อความเสียวได้มากแค่ไหนเนี่ย โอ้ยยลุ้นจนเสียวครับ

eak3799

ผลประโยชน์ทับซ้อนสินะ  ท่าจะทับหนักด้วย อิๆๆ

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  ดรีมจะทนไหวไหมนะ ต่อ ๆๆๆ