ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเก่าผมเป็นสาวไซด์ไลน์(เรื่องสั้นตอนเดียวจบ)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 08, 2017, 12:18:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

umawadee

civil2

คนนึงอย่างเลิก คนนึงก็อยู่เพราะตัง มีทางไปแล้ว เลิกกันไป ไม่มีใครเสียใจ ก็ถือว่าแฮปปี้เอนดิ้งนะ ><

mspeed

เพลินเลยครับ
แอบขมวดปมให้มีตอนต่อไปได้อีกนะครับ

a1223

คนเคยค้าม้าเคยขี่ อยากจะจัดหนักด้วยกันอีกรอบต้องเสียเงินมากแค่ไหนก็ยอม
แต่สุดท้ายพอเราคิดได้...ก็เริ่มเสียดายเงินนะ

peddo

เป็นความทรงจำเก่าๆ ที่สุดท้สยปล่อยมันไว้อย่างเดิมดีกว่าจะรื้อฟื้น เพราะต่างคนต่างเติบโตไปคนละทางแล้ว เรื่องส้ันที่ยาวน่าดูครับ ขอบคุณครับ

panu98765panu

เนื้อหาแปลกใหม่ดีครับ สะท้อนชีวิตคนสม้ยใหม่ แฝงเซ็กส์ที่น่าตื่มใจ

mongk

คบแบบเพื่อนเก่า แถมเป็นวัวเคยขา ม้าเคยขี่ ยังสามารถควบดีดีเสียวสุดๆ

taton

พล็อตเรื่องยาวมาก แต่สรุปจบสั้นให้อ่านเข้าใจได้ง่าย แต่ตอนจบรู้สึกว่าจะหักจบเอาดื้อๆไปนะครับ (เหมือนว่ายังคาใจกับปมของเล็ก แต่ถ้ามีภาคแยกของเล็กออกมาก็คงจะรันทด ประชดชีวิตน่าดู) ขอบคุณสำหรับนิยายแก้คลายเครียดนะครับ เป็นกำลังใจให้สร้างสรรผลงานดีๆออกมาครับ  ::Thankyou::

gaingane

ติดตามคุณ twintower มานาน ไม่เคยทำให้ผิดหวังจริงๆ ลีลาเล็กนี่สุดยอดมากๆเลยครับ

hanabombam

oshiris

ไปๆมาๆแฟนเก่าชักจะน่ากลัวนะครับเนี่ย

เนื้อเรื่องน่าติดตามต่อมากเลยครับ

warahok

เฮ้อ...อ่านเรื่องของท่านแล้วทำให้คิดถึงอดีตของเรา เซฟเซ็กส์กันอยู่นาน ทั้งๆที่รูปร่างหน้าตาเธอ ถ้าเป็นหนุ่มคนอื่นไม่มีทางปล่อยให้รอดแน่ๆ ทำให้คิดว่าเราหว่างการเป็นคนดีกับการเป็นคนโง่นี่มันแค่เส้นบางๆกั้นอยู่แค่นั้นเอง  ::Crying::
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

Man_On_The_Moon

ตกใจเลยครับทีแรกนึกว่าเรื่องจริง พอเป็นเรื่องแต่แล้วค่อยโล่งอกหน่อย

santosan

::JubuJubu::สุดยอดเลยครับมีของดีต้องแบ่งกันเชยชมครับ ไม่สึกหรอมากหรอก ::JubuJubu::