ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนแปด (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 08, 2017, 11:33:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fagamura Tomi

มาถึงตอนนี้ก็จะงงตัวละครหน่อยๆ แต่พอแบ่งส่วนมาปุปผมนี่ลุ้นต่อเลยย

JoffTh

สถานการณ์แบบนี้ยังแกล้งกันอยู่น้อ แก๊งนี้ชอบแกล้งกันจริงๆเลย

playnut

ผมอยากเห็นพระเอกโดนนางเอกเอา  เป็นไปได้อยากให้รันได้หมดทุกคนเลย เป็นกำลังใจให้นะครับ

milan

จะทำยังไงให้เชื่อว่าเป็นแฟนกันจริงๆนี่ แล้วจะเชื่อจริงๆหรอ

wmpm2703

สลับร่าง ทำงง เอาเหมือนกัน แต่ก็สนุกมากครับ

jakkitjumras

มาต่อไวๆนะครับ กำลังสนุกเลย อยากจะรู้ว่าสุดท้ายแล้วมันจะจบยังไง แฟนตาซีดีครับ ชอบๆ

darksoulsZ

รันนี่แกล้งได้ตลอดเวลา ไม่กลัวเสียแผนเลยพ่อคุณ

warone07

กำลังรอให้แบงค์กลับเข้าร่างตัวเองแล้วจัดการทั้งสามเลย

sdghy fdghude

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ตอนถึงบ้านรัน แล้วไม่มีวงเล็บ แสดงว่า สลับกลับร่างเดิมกันแล้วใช่ไหมครับ

err

ใครจะไปทนได้ก็เล่นเปิดไข่สั่นไว้แบบนี้ แบงค์คงโดนรันจัดแน่ เล่นบิ้วกันขนาดนี้ ::JubuJubu::

diaby

ขอบคุณมากครับ แต่งเรื่องได้เก่งครับ ดูซับซ้อนแต่สนุก เนื้อหาพลิกไปมา

readinggg

akradet1234

นายแบงค์ของเราติดใจร่างหญิงซะแล้ว  หลังจากกลับเป็นเหมือนเดิมจะเป็นอย่างไรนะ

Tour

อยากให้เขียนแบบมีตอนจบหลายๆ แบบจังเลยครับ คงจะดีสำหรับทุกๆคนที่อ่านด้วย