ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนแปด (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 08, 2017, 11:33:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pezeus

โอ้ว รันโดนจิตราคะเข้าไปเพิ่มอีก สงสัยงานนี้น่าจะไม่รอดมือร่างตัวเองแน่

คนนอก

เนื้อเรื่องเริ่มดำเนินมาสนุกแล้ว แบงค์กับรันคงสบายใจได้ แต่เหมยนี่ผมว่าหาทางรอดลำบากแฮะ

kaiden

โห มีแบ่งวิญญาณได้ด้วย แล้วแบบนี้ ถ้าสมมุติว่า ส่วนที่แบ่งไปโดนกลืนกิน แล้วที่เหลือจะเป็นไงอ่ะ แค่อ่อนแออลง หรือจะหายตามไปด้วย

gaingane

แก๊งเพื่อนซี้ สี่คนนี้นี่นะ แกล้งกันไปแกล้งกันมา อย่าให้เจอนะจะลงโทษให้หมดเลย ยกเว้นแบงค์ ฮ่าๆๆๆ

christer

resistance

sparrow_ap

สงสัยรันได้เลิกเป็นทอมจริงๆแน่
เดี๋ยวหนุ่มแบงค์จะจัดให้ลืมไม่ลงเลย

swss2511

แผนนี้จะลุล่วงหรือจะล่มก่อนขึ้นอยู่กับผีแพรวทองนี่แหละ

choko13

สนุกเหมือนเคยเลยครับ
อยากให้มาอีกไวๆจังเลยครับ อยากให้รันไปอยู่ในร่างสาแล้วโดนแบงค์แกล้งคืนบ้างจังเลยครับ
5555
ขอบคุณครับ

upperbound

น่าติดตามมากๆๆคับ ลุ้นว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับสาวหมวยบ้าง

akennya

micaeall

intanianoi

ballwolk255

จะเสร็จแบ้งหรือเสร็คพ่อ จะโดนไครเปิดซิงละเนี่ย

beer_a_riddler

ขอบคุณครับ ขนาดติดงานยังขยันแต่งต่อให้

รอนายแบ้งค์โดนแกล้ง และรอนายรันโดนเอาคืนแล้วนี่ ตามต่อนะครับ