ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถ้าอยากจ้างแต่งเรื่องเสียวนี่ราคามาตรฐานจะเป็นอย่างไรบ้างครับ

เริ่มโดย Wanchat Sunalai, พฤศจิกายน 04, 2017, 05:30:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wanchat Sunalai

เกิดไอเดียว่าอยากจ้างคนแต่งเรื่องเสียว และไม่แต่งธรรมดาคือให้เจ้าของผลงานถือลิขสิทธิ์นั่นแหละจะโพสท์ที่ไหนจะเอาไปหากินก็ตามสบาย แค่อยากให้มีโครงเรื่องตามที่อยากได้เท่านั้น (หลักๆก็มาจากเพื่อนสาวหรือจินตนาการนั่นแหละ) แค่ขอมีส่วนร่วมในการคุยวางเรื่องเท่านั้น คิดว่าจะวินๆทั้งกับคนตัวผม คนเขียน และสมาชิกบอร์ดของเรา

ขอคำแนะนำด้วยครับ

GoDeRsOuL

ส่วนใหญ่เท่าที่ทราบก็ฟรีนะครับสำหรับพล๊อตที่น่าสนใจ (ผมเองก็มี)
ผมแนะนำว่า ให้ลองติดต่อคนที่คุณชอบสำนวนการเขียนของเขาดูก่อนดีกว่าครับ แบบนั้นจะวินๆทั้งคู่

DR.MAN

นอกจากติดต่อมือปืนที่ท่านชื่นชอบสำนวนแล้ว  ท่านลองอธิบายโครงเรื่องคร่าวๆที่ต้องการสิครับ

เผื่อมีไรท์เตอร์คนไหนชอบ เค้าอาจจะเสนอตัวก็ได้นะครับ