ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้าสาว หลานชาย ตอนที่ 1/2

เริ่มโดย บุญแหก, พฤศจิกายน 09, 2017, 11:44:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sparrow_ap

เปิดเรื่องมาก็จะตั้มกันซะแล้ว
สงสัยน้าสาวคนสวยหุ่นดีแน่ๆ
หลานชายก็อลังการใหญ่โตจนน้าสาวติดใจ555+++

mitapa

Eldy CR

ได้สงเคราะห์ให้น้ำให้ท่าที่นาแห้งแล้งบ้างก็นับว่ามีจิตใจดีงามครับ อิอิ สาวแก่แม่ร้างแม่ม่ายเป็นผู้ที่ชายชาติอาชาไนยควรให้การสงเคราะห์คึรับ

jjgreat

น้าไม่ต้องหาผัวแล้วเลี้ยงหลานไปเหอะ

qwerty9999

เดาว่า
นนแอบดูน้าอาบน้ำแล้วกลับมาชักว่าวที่ห้องแล้วเผลอหลับไป
น้ามาเห็นก็เผลอไปจับควย แล้วนนก็ตื่น จับน้าเย็ด

smokerhythmz

การที่อยู่แบบ2คนแบบนี้ก็เป็นการเปิดทางแล้ว บวกกับน้องไม่อยู่ด้วย พอกับมาอาจจะมีการแบ่งปันก็เป็นได้

spr566

alohaseed

อุต๊ะ สุดท้ายหลานกลายเป็นผัวน้าทั้งสองคนรึเปล่า

starfucker

ชักสงสัยว่าหลานเล่นน้า หรือน้าเล่นหลานกันแน่

delealpi

แนวคนกันเอง(อาหลาน)ลุ้นดีจริงๆว่าจะเดินเรื่องอย่างไร ขอบคุณมากครับ

pattaa

quantize

โอ้ว แนวสาวใหญ่ยังจิ้น เยี่ยมครับ ไม่ค่อยมีแนวนี้

windranger1

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ แต่เอ๋มีแค่2ตอนหรอครับ อยากให้แต่งหลายๆตอนจัง เป็นกำลังใจให้ครับ

อิทธิพล ทบชา

เอากันยังไงหว่าไม่ยักเห็นออลืมไปต้องเม้นท์ถึงได้อ่าน55 ขอบคุณที่เอามาลงให้อ่านครับผม

err

คุณน้ายังซิง หลานชายโตเป็นหนุ่มกลัดมัน. ...อยู่ด้วยกันมันต้องมีแอบคิดกันบ้าง น้าต้องควบสองแน่ๆ