ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 18 ความรู้สึก

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 11, 2017, 04:25:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wrsu

ลุ้นมากว่ามายด์จะโดนรึป่าว

LeLa

grindsaw

ดราม่าไปอีกเอาแนวแอคชั่นปนเสียวกลับมา

เอก หลังป้าย

สงสารดนัยจัง...จะเป็นพระเองไปถึงไหน....

mrcat2019

sawong sad

ผู้แต่งครับเห็นใจพระเอกหน่อยเถอะครับให้ได้เยจริงๆซักตอนก็ยังดีชักว่าวจนเมื่อยมือแล้ว

Nawat Rodwan

หลากหลายแนวในเรื่องเดียวเลย อ่านมันจริงๆ

manote

yoot2499x

On-Son

งอนกัน เเกล้งกัน เเล้วแมื่อไรจะรักกัน

Ryoma Kechi

ความสัมพันธ์ของทั้งสองแลอึมครึม คลุมเครีอ 
แต่ก็ต้องเข้าใจดนัยว่าเปิดเผยเรื่องส่วนตัวไม่ได้มาก 

rruuaayy

ชอบเรื่องแบบนี้ครับมีทุกรสทั้งดราม่า และต่อสู้ สนุกดีครับ

BlackWaltz BlackWaltz

ขอบคุณมากครับ ต่อให้เก่งขนาดให้ ก็มาตกม้าตายเพราะเรื่อง รักๆ

BlackWaltz BlackWaltz

ดนัยมาทำภารกิจ
ส่วนเพื่อนรัก กำลังกระหนำแทงน้องสาวเพื่อน