ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kishizuka Kenji] Onna Kyoushi ni Tsugu เรื่องเล่าอาจารย์สาว 4 วิชาศิลปะ

เริ่มโดย พัดลม, พฤศจิกายน 11, 2017, 10:02:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xsoulkung123

เป็นที่เรียนที่น่าเข้ามากๆเลย
อาจารย์สุดเซ็กสอนแบบนี้ น่าเรียนมาก เสียวสุดๆ
::Touchy::

FAEROH

ชอบแนวนี้ขอรับ
ขอบคุณสำหรับความตั้งใจและความพยายามของท่านครับ  ::Glad::

Noii2

อยากให้ อ.แก เขียน Mix Edge ต่อจัง เหมือนมันจะจบก็ไม่จบ ::Crying::

shetarsk

nekki

ก็อยากพลาดถ่ายรูปเองเลยโดนแบล็ตเมลซะ จะว่าน่าสงสารอาจารย์ไหม ผมว่าไม่นะดูจากตอนจบแล้วท่าจะติดใจ

karnkarn

ภาพสีมันได้อารมณ์ดีจริงๆ หุ่นอาจารย์สุดยอดมาก

biggiggog

ความสนุกมันไม่ได้ขึ้นอยู่กับว่าจะสั้นหรือยาว ( เนื้อเรื่องนะครับหรือจะคิดเป็นอย่างอื่นก็ได้เหมือนกัน )
มันอยู่ที่ลายเส้น+โครงเรื่อง ถ้ามันใช่ แผ่นเดียวก็เสียวได้ครับ ::Foo::
ขอบคุณมากๆครับ

HypN♥s

อ้างถึงปล.2 เห็นมีคนบ่นว่าเรื่องมันสั้น ก็เลยไม่แปลมันเลยละกัน
ผมไม่ได้บ่นนะ แค่อยากให้แปลเรื่องยาวๆ เรื่องสั้นเหมือนดูถูกฝีมือกัน
ปล.อ.เรโกะ นมใหญ่กว่าหัวพระเอกอีกนะ

พัดลม

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2017, 02:51:41 หลังเที่ยง
อ้างถึงปล.2 เห็นมีคนบ่นว่าเรื่องมันสั้น ก็เลยไม่แปลมันเลยละกัน
ผมไม่ได้บ่นนะ แค่อยากให้แปลเรื่องยาวๆ เรื่องสั้นเหมือนดูถูกฝีมือกัน
ปล.อ.เรโกะ นมใหญ่กว่าหัวพระเอกอีกนะ
ภาพมันสวยนะ ถ้าภาพไม่สวยก็ไม่แปลไม่ทำหรอก  ::HeyHey:: 
แล้วถ้าจะคลีนเยอะๆ เห็นหลายหน้าแล้วมันท้อ เสียเวลาทำเยอะมากกว่าเดิมกว่าจะจบ
ขนาดเรื่องไม่กี่หน้ากว่าจะเสร็จแต่ละเรื่องนานจนลืมไปเลยว่ายังไม่ได้ทำอะไรบ้าง  ::Sobad::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

pinmonkey

ของอร่อยมักจะน้อย สิ่งที่ชอบมักจะน้อย ถึงจะมีคุณค่า ขอบคุณมากครับ

kpkp

I love Xonly

bigboy001

::Thinking:: จะว่าไป ก็ดูเหมือนอาจารย์จะมีใจด้วยแหละ เห็นทีแรกเหมิือนข่มขืนแต่เอาเข้าจริง ๆ ยืนถ่างให้ใส่เลย...