ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนเก้า (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 11, 2017, 04:45:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากได้ฉากจบแบบไหน?

Happy ending
96 (66.7%)
Bad ending
26 (18.1%)
ก็แล้วแต่..
22 (15.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 144

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 16, 2017, 04:46:19 หลังเที่ยง

akradet1234

โดนเพื่อนรักจัดไปอย่างนี้  รันจะเปลี่ยนใจกลับมาเป็นหญิงไหมน๊า

nattapon khumprasit

เริ่มงงกับใครเป็นใครย้ายร่างไปมามาจมึน 555 ไรต์ไม่ทำแบบเก่าแล้วเรอที่ รันในร่างแบงค์ไรงี้

kaiden

ในที่สุด แบงค์ก็โนจนได้ แต่ยังไม่หนำใจเลยอ่ะ สลับร่างคืนซะงั้น

diaby

ขอบคุณมากครับ อ่านแล้วติดใจ เนื้อเรื่องแปลกไม่เหมือนใคร ไม่อยากให้จบเลยครับ

Tour

อยากให้ตอนนึงจบแบบ Bad แล้วอีกตอนจบแบบ Happy ครับ เหมือนเกมส์อะครับมี จบแบบที่ 1 แบบที่ 2 แบบที่ 3 ไรงี้อะครับ

Aomnan1

ยังไม้ได้สลับกับเหมยเลยนี่ จะมีลุ้นไหมน้อ

jellineg2

งานนี้ได้เปลี่ยนทอมเป็นเธอแน่ๆเลยครับ อิอิ

etracker

ขอบคุณมากครับ เอาจริงๆ อ่านตอนนี้แล้วยังทำใจไม่ได้ เพราะจินตนาการตามว่า ถ้าเราอยู่ในร่างผู้หญิงแล้วต้องโดนตัวเองล่อ กำลังอ่านแบบอึนๆ พอเจอคำว่า วูบ!!! สลับร่างกลับนี่แหละ แอบดีใจ 555 เออ ไม่ต้องอึนแล้วเว้ย จะได้ล่อรันแล้วทีนี้ 5555

Eldy CR

อ่านแล้วเห็นว่ายังมีวัตถุดิบเหลือเฟือพอที่จะแต่งต่อไปได้อีกนานเลยนะครับ

Sunlove Noimj

กำลังมันเลยคืนร่างแลัว
รอดู จุดจบนางแพรวทอง

bosshii

แตกในเลยแบงค์ 5555
ปล.ในใจตอนจบอยากให้แบงค์ได้ทุกคน แบบสร้างฮาเร็มไปเลย

resistance

การกลับร่างเดิมของพระเอกแล้ว แพรวทองจะไปอยู่ในร่างคนไหนหว่า

choko13

อยากให้จบแบบhappyครับ
อยากให้นายแบงค์จับรวบหัวรวบหางทั้ง เหมย สา รัน เลยครับ
ขอบคุณมากเลยครับ
เสียดายจิงๆใกล้จบซะล่ะ
จิงๆยังรู้สึกว่ายังสามารถต่อเรื่องได้อีกเยอะเลย

gaingane

ขอให้จบแบบแฮปปี้เอนดิ้งครับ อ่านมาตั้งแต่ต้น เริ่มผูกพันกับตัวละคร ไม่อยากให้เกิดอะไรแย่ๆขึ้นกับทั้ง 4 คนเลยครับ

pekunws

อยากให้สลับร่างคืนไม่ได้จังแล้วจะติดใจไปเลย